Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Khó có con nào làm thủ lĩnh:
Hoa mong manh quá, lên bổng xuống trầm, té 1 cú dập hết 10%cánh.
Bia còn gas, nên còn dư âm, còn chờ kết quả.
Sữa thì lành tính, có yếu tố đầu tư lâu dài kiểu như quên mất thời cuộc của chị TTN, cứ bỏ đó rồi con được sữa nuôi lâu ngày cũng lớn.
Mời Thầy chọn con phù hợp với mình.
Câu hỏi đặt ra với sữa là tại sao lại mua thêm nhà máy đường?

Khó có con nào làm thủ lĩnh:
Hoa mong manh quá, lên bổng xuống trầm, té 1 cú dập hết 10%cánh.
Bia còn gas, nên còn dư âm, còn chờ kết quả.
Sữa thì lành tính, có yếu tố đầu tư lâu dài kiểu như quên mất thời cuộc của chị TTN, cứ bỏ đó rồi con được sữa nuôi lâu ngày cũng lớn.
Mời Thầy chọn con phù hợp với mình.
Em chọn con Sữa, sáng giờ vác loa ra phát thanh liên tục còn rì ạ... Bán hàng kiểu vác loa giữa chợ thế này, đúng là hạ sách... cơ mà bí quá, hóa liều... hên xui vậy!!!

Sữa được tính tốt là neo tiền, chúc mừng Thầy khỏi có tiền nhàn rỗi đi mua cờ bạc. :10:
Dà, khúc này đang hết tiền cờ bạc thiệt... nhưng không liên quan đến Sữa đâu ạ.
Market nó chạy đúng theo dự tính của cụ bon.bon, từ BCs sang Mid Pen, rồi lại quay về BCs... rồi lại Mid Pen chăng?
VNM 200k/hộp, mua 10 hộp giảm giá 200k... loa loa loa...
:cute_smiley31::cute_smiley31::cute_smiley31:

Có câu này em vẫn ấn tượng Chị Cỏ nói (không nhớ ở trang nào): năm nay các bác cùng bắt tay đồng lòng chào VNi 1000.
Dẫu là thuyết âm mưu, những nếu nhìn chung thời cuộc đủ các thể loại từ kinh tế đến chính trị thì rất là có lý.
(P/S: Em nhất định KHÔNG có cổ động mua thêm hàng gì hết nhe).

Dà, khúc này đang hết tiền cờ bạc thiệt... nhưng không liên quan đến Sữa đâu ạ.
Market nó chạy đúng theo dự tính của cụ bon.bon, từ BCs sang Mid Pen, rồi lại quay về BCs... rồi lại Mid Pen chăng?
VNM 200k/hộp, mua 10 hộp giảm giá 200k... loa loa loa...
:cute_smiley31::cute_smiley31::cute_smiley31:
Cụ Bon là người vừa tài hoa vừa thông thái. VC mình lớp members này đến lớp members khác có nhiều Thầy rất hay, bởi thế mới giữ mãi chân người đọc suốt bao nhiêu năm.

Có câu này em vẫn ấn tượng Chị Cỏ nói (không nhớ ở trang nào): năm nay các bác cùng bắt tay đồng lòng chào VNi 1000.
Dẫu là thuyết âm mưu, những nếu nhìn chung thời cuộc đủ các thể loại từ kinh tế đến chính trị thì rất là có lý.
(P/S: Em nhất định KHÔNG có cổ động mua thêm hàng gì hết nhe).
Thầy Nhoát Gan thế, VNI kỳ này phá đỉnh 1170 nhóe... Mạnh Mõe lên... Mạnh Mõe nữa lên...
Thầy đừng nghĩ em miu kế... như anh Hoa Sen lói... mà hãy nghĩ ngây thơ hồn nhiền... như thần tiên...

Thầy Nhoát Gan thế, VNI kỳ này phá đỉnh 1170 nhóe... Mạnh Mõe lên... Mạnh Mõe nữa lên...
Thầy đừng nghĩ em miu kế... như anh Hoa Sen lói... mà hãy nghĩ ngây thơ hồn nhiền... như thần tiên...
An toàn thì con nào ủ sẵn rồi cảm thấy đúng hướng thì nắm giữ cho chắc, nhả dần dần nếu có biến.
Mua mới hay mua thêm thấy có lỗi với vợ con, thôi cờ bạc bỏ qua...hahaha.

Status
Not open for further replies.
Back