Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Ngày nào mới 2x, sao con nài tăng nhanh vại thầy?
Em nghĩ:
1/ Chuyển sàn (chắc vậy), 2/ Nó xứng đáng mà (quốc gia mà :1cool_byebye:), 3/ Bikini lên vậy nên HVN mà 1/2 bikini cũng đúng rồi, 4/ tiền VND mất giá quá, tăng xíu cũng như quy về giá trị cũ thôi...etc

Bao giờ phải lồ.ng cả Đồ Rê Mi Fa Sol La Si với Hò, Xự, Xang, Xê, Cống, Liếu, Ú mới hay :21:
Ôi, ban đầu em định thế lày rồi chứ... cơ mà đọc mí cái nốt của nhạc Việt ta, nó cứ ngọng ngọng thế lào í... nên thôi...hihi
Mà kỳ ghê, sao em đổi cái nick 1 nhoát, là tự dưng VN30 nó đổ đèo anh ạ... Pó con cuốn chiếu...hic... Hope Chiều Hồi...hic

Nghe có gì đó sai sai nhỉ? :4:
Bia hại thằng cha thì có, tốn xèng tốn sức, có khi tối về còn giành Sữa với con :3cool_adore:
Ngay và luôn, hết game rồi, "Bán" thôi bác :1:
Bán con nào Thầy? Em để dành làm của hồi môn cho con gái nhỏ, thằng rể VN thì chắc sẽ dùng đến. Trong khi chờ đợi thì con gái nhỏ dùng tạm xíu sữa qua ngày.

Men và cồn hại lắm bác ạ, lâu lâu "kích" tí cho xôm thì được, dài ngày không hỏng gan cũng banh thận.
Bla bla là thế, bán nhanh nhé :19:
Sữa thì khuyến khích dùng thường xuyên, lâu dài...cả nhà đều vui :21:
Bán là Bán thế lào, phải để cho Bia nó lên 400 mới có động lực kéo giá Sữa...
Múc Sữa 200, min là pán được 320, tương đương 60% trong 30 phiên giao dịch??? Thớm quá đúng không Thầy Hoa Sen???

Bắt đầu gia tăng số lượng từ 6.1 trở xuống nhá.
Chị hoặc quá tự tin, hoặc quá đa nghi, chỉ cho rằng chọn lựa của mình là đúng :1:
Đã nắm với SL lớn như thế, sao không chờ giá chạy hãy vào?
Hỏi sao chôn vốn? Ai cũng hiểu chỉ mỗi mình không hiểu :21:

Bán là Bán thế lào, phải để cho Bia nó lên 400 mới có động lực kéo giá Sữa...
Múc Sữa 200, min là pán được 320, tương đương 60% trong 30 phiên giao dịch??? Thớm quá đúng không Thầy Hoa Sen???
Ôi giấc mơ màu hồng (trong mơ thấy mới cutloss hoa hồng :21::21::21:)

Ở VC ta có bộ ba neo giá vào nhau, không biết con nào là Thủ Lĩnh... Công thức như sau:
1 Bia = 1 Sữa = 2 Hoa... :1cool_dribble:
Khó có con nào làm thủ lĩnh:
Hoa mong manh quá, lên bổng xuống trầm, té 1 cú dập hết 10%cánh.
Bia còn gas, nên còn dư âm, còn chờ kết quả.
Sữa thì lành tính, có yếu tố đầu tư lâu dài kiểu như quên mất thời cuộc của chị TTN, cứ bỏ đó rồi con được sữa nuôi lâu ngày cũng lớn.
Mời Thầy chọn con phù hợp với mình.

Status
Not open for further replies.
Back