Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
SHB chị mua từ lâu rồi, nằm thở oxy mãi.
SSI thấy danh mục đầu tư, nghiệp vụ tư vấn và thị phần môi giới đều ngon nhưng kqkd vẫn không tương xứng mà giá thì lẹt đẹt bỏ cụ đi :21:
Em đoán a Hưng dấu lợi nhuận quý 3 để đẩy ln vào cuối năm và quý 1/2018, phù hợp với giai đoạn sóng ngành. Cả năm Eps tầm 2,3 đến 2,5, dn đầu nghành trong 1 up trend tối thiểu pe phải 15 ạ thì giá ???. Em tính kiểu nông dân đấy ạ.

"Tiếp tục hoàn thiện hồ sơ bán vốn của SCIC tại NTP, BMP, FPT trong tháng 12 năm 2017."
vậy là hoãn 3 thằng này sang năm sau rồi, tháng 12 hoàn thiện hồ sơ thì nhanh cũng phải tháng 1-2 mới thoái được.
tháng 11 VNM rồi thagns 12 SAB, sang năm BMP, NTP, FPT, rồi còn cả PLX, họ PV có GAS, IPO PVpower, BSR, rồi bank bán chiến lược như VCB, BID.
Mỗi tháng làm 1 con, thu vài tỷ usd thì tt có mà tung nóc tói hết năm sau nhỉ :1178:
Bà con cứ yên tâm oánh bạc xuyên Tết nhể :21:

Em đoán a Hưng dấu lợi nhuận quý 3 để đẩy ln vào cuối năm và quý 1/2018, phù hợp với giai đoạn sóng ngành. Cả năm Eps tầm 2,3 đến 2,5, dn đầu nghành trong 1 up trend tối thiểu pe phải 15 ạ thì giá ???. Em tính kiểu nông dân đấy ạ.
Em là nam hay nữ mà để cái avatar thế :10:
Chị @TTN chỉ thích môi giới nam thôi em nhé :1:

Em là nam hay nữ mà để cái avatar thế :10:
Chị @TTN chỉ thích môi giới nam thôi em nhé :1:
Dạ! em là nam chính gộc, là dân chơi tay trái thôi a Chim non, từ khi em tham gia tt đến giờ em chưa bao giờ đọc và nghe theo khuyến nghị của ctck cũng như môi giới ạ. Mặc dù em vẫn luôn tôn trọng họ, vì đó là một nghành nghề.

Dạ! em là nam chính gộc, là dân chơi tay trái thôi a Chim non, từ khi em tham gia tt đến giờ em chưa bao giờ đọc và nghe theo khuyến nghị của ctck cũng như môi giới ạ. Mặc dù em vẫn luôn tôn trọng họ, vì đó là một nghành nghề.
Thế thì kiếm cái avatar khác đi nhé, cái màu hồng hồng tím tím đấy là biểu tượng nữ giới đấy :21:

Bia sắp xổng chuồng 350, ai cứ bắt nó nhốt lại quoài....
OpiVMg031NHdjRuymudab0_8KPwHC-A0U5plTVmONZv0zLVFh38oUrDa75QU8qlwi0Mt=s114
dGURYENb4nDQOPAHOBtodxLt37zBEezgBymtdjhcORZUzluZPPuvwhqfs0IlYwnCjb5X1w=s114

Thế à.
Hnay thấy SBT đánh lấp gap hôm qua đẹp đấy chớ.
Còn giá thì mình dự tới Giáng Sinh có giá 23-25.
20-25%/month trong tháng 12 thì đúng là ngọt lịm. Nhưng tháng từ 10-15/12 Tây hay take vacations về nước nên tt chung hay bị ảnh hưởng thanh khoản, em sợ bị tiểu đường.
Anh cẩn thận nhe. GL!

20-25%/month trong tháng 12 thì đúng là ngọt lịm. Nhưng tháng từ 10-15/12 Tây hay take vacations về nước nên tt chung hay bị ảnh hưởng thanh khoản, em sợ bị tiểu đường.
Anh cẩn thận nhe. GL!
Nêú TT có cửa ăn thì Tây cũng chả khác Ta,
Cái anh chờ đợi nhất là cuộc đấu giá SAB 18/12 sẽ có giá như thế nào thôi,nếu giá cao thì quá tuyệt cho TT và cho các Deal lớn sắp tới và ngc lại thì ...TT sẽ chỉnh.

Nêú TT có cửa ăn thì Tây cũng chả khác Ta,
Cái anh chờ đợi nhất là cuộc đấu giá SAB 18/12 sẽ có giá như thế nào thôi,nếu giá cao thì quá tuyệt cho TT và cho các Deal lớn sắp tới và ngc lại thì ...TT sẽ chỉnh.
Theo định giá tối thiểu ban đầu (em nghe từ đâu từ lâu lắm rồi, giữa năm ngoái) là 400, tuy nhiên Anh cứ +/- 10-15% vì tt VN nó vậy. Bị quánh trước rồi hồi tố sau :106:

Status
Not open for further replies.
Back