Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
mk tăng hàng vài chục điểm. mới điều chỉnh vài điểm chưa trụ nào đo sàn mà các anh đã yếu mềm thế.
mạnh mẽ lên các anh chị !:1cool_byebye:
@Cung Fa . tối qua đi thăm người ốm vơi ban phụ huynh lớp con đột xuất. kg kịp gửi bài.
sorry nhé, sẽ gửi sau
Dạ, cảm ơ Mợ trước ạ!
Sáng ni đọc miệt mài mí cái cơ bản, đầu óc giờ toàn là mí cái khóa Sol, khóa Pha... nhảy lung tung beng.

Dạ, cảm ơ Mợ trước ạ!
Sáng ni đọc miệt mài mí cái cơ bản, đầu óc giờ toàn là mí cái khóa Sol, khóa Pha... nhảy lung tung beng.
sao cái gì thầy cũng nghiên cứu vậy. giỏi quá khổ các bạn gái chạy theo
thầy kiếm cái đàn đơn giản có phím là được. mò nó nhanh hơn là học chay

sao cái gì thầy cũng nghiên cứu vậy. giỏi quá khổ các bạn gái chạy theo
thầy kiếm cái đàn đơn giản có phím là được. mò nó nhanh hơn là học chay
Dà, em học Nhạc Lý, chứ em biết là mình không có khả năng làm Nghệ Thuật... nên không học Nhạc Cụ ợ!
Nốt tròn, nốt trắng, nốt đen, 1 móc, 2 móc , 3 móc... úi rùi đất ơi... là rùi đất ơi... ung cả thủ!

Duy có cái phương pháp "Mèo Đen" dùng để nhớ phím trên đàn piano là em thuộc ngay được...hihi.. Đầu Mèo là phím Do nhóe, đuôi Mèo là phím Si nhóe... cấm có sai... Không chừng, vài hôm nữa em đổi sang nick MeoMun Mợ ạ!!!

Dà, em học Nhạc Lý, chứ em biết là mình không có khả năng làm Nghệ Thuật... nên không học Nhạc Cụ ợ!
Nốt tròn, nốt trắng, nốt đen, 1 móc, 2 móc , 3 móc... úi rùi đất ơi... là rùi đất ơi... ung cả thủ!

Duy có cái phương pháp "Mèo Đen" dùng để nhớ phím trên đàn piano là em thuộc ngay được...hihi.. Đầu Mèo là phím Do nhóe, đuôi Mèo là phím Si nhóe... cấm có sai... Không chừng, vài hôm nữa em đổi sang nick MeoMun Mợ ạ!!!
Mèo mun là quý và hiếm lắm đấy :21:

Theo chân Đại Tướng Bò Napolêon và Tham Mưu Trưởng Dát Khói Lửa... xốc tới mặt trận VRE. Mật lệnh:
Thần tốc...thần thần tốc...
Quyết liệt... quyết quyết liệt...
kkk
Em nghĩ không nhanh được đâu. Còn xào qua xào lại mốc 50 cho kĩ đã.

Theo chân Đại Tướng Bò Napolêon và Tham Mưu Trưởng Dát Khói Lửa... xốc tới mặt trận VRE. Mật lệnh:
Thần tốc...thần thần tốc...
Quyết liệt... quyết quyết liệt...
kkk
bỏ tên lính quèn ra a ợ, giã từ vũ khí lâu lắm ròi:3cool_nosebleed:

Thế mà trang này nó lại Public phương pháp Mèo Đen luôn anh... Đúng là bảo bối, em vô tình nhặt được bảo bối rồi...kkk
Phương Pháp "Mèo Đen"
@Cung Fa . nhớ chi mèo đen mèo trắng cho rắc rối
đơn giản vầy, học thuộc Đồ re mi fa son la si đô.
đọc vài lần, đảm bảo trẻ con người lớn thuộc như cháo.
rồi ghi nhớ cứ cụm 2 nôt đen. thì liền ngay dứoi nốt đen đầu tiên là nốt đô.
đơn giản vậy . chị bảo cho trẻ con đứa nào cũng 3 phút là tìm được luôn nốt đồ. rồi cứ thế mà đọc đồ rê mi........ vài lần là thuộc

@Cung Fa . nhớ chi mèo đen mèo trắng cho rắc rối
đơn giản vầy, học thuộc Đồ re mi fa son la si đô.
đọc vài lần, đảm bảo trẻ con người lớn thuộc như cháo.
rồi ghi nhớ cứ cụm 2 nôt đen. thì liền ngay dứoi nốt đen đầu tiên là nốt đô.
đơn giản vậy . chị bảo cho trẻ con đứa nào cũng 3 phút là tìm được luôn nốt đồ. rồi cứ thế mà đọc đồ rê mi........ vài lần là thuộc
Nàng ơi, bé nhà chị hơn 6 tuổi học ghi ta được chưa?
Nó đòi quá hôm qua phải mua cho 1 cây ghi ta nhưng họ bảo 9 tuổi mới học được.

Status
Not open for further replies.
Back