Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn Thầy,
Hỏi thêm 1 câu nữa thôi ạ: Nhìn từ cung Huynh đệ, có khả năng nào đương số có 1 người em gái bị yểu mệnh không (vì lý do gì đó mà mẫu thân bỏ thai chẳng hạn?). Yes/No question thôi ạ, không lý giải cũng ổn.
Ps:
Tuế Hổ Phù, anh Vio cũng nhận định giống Thầy xBuu, em cũng tin là thế.
@TTN, em chỉ hỏi thử lý thuyết thôi chị nhé, không có ý xấu xa gì đâu, đừng mắng em, em cảm ơn ạ!
Vừa xem lại lá số, mệnh em cũng không có bộ Không Kiếp Cái luôn. Đúng là không có đường thâm nhập...hic
Vô tư đi. Cứ chém thoái mái cho vui. Chắc quái gì đã đúng mà lo :10:

Vô tư đi. Cứ chém thoái mái cho vui. Chắc quái gì đã đúng mà lo :10:
Thật sự là em không biết luận Mệnh Lý mà. Chỉ nhớ được cái gì đã đọc trong quá khứ, khi gặp thực tế thì moi ra hỏi thôi.
Chứ em mà biết luận, với tính cách của em, thì chắc ăn là em phải điểm huyệt xì tiền của chị rồi đó... chị tin không?
À, nếu có nhã hứng thì khi nào rãnh rỗi, em làm bộ 12 quẻ của môn Thái Ất chơi, xem nó có ứng hợp gì với bà chị không nhé?

Cảm ơn Thầy,
Hỏi thêm 1 câu nữa thôi ạ: Nhìn từ cung Huynh đệ, có khả năng nào đương số có 1 người em gái bị yểu mệnh không (vì lý do gì đó mà mẫu thân bỏ thai chẳng hạn?). Yes/No question thôi ạ, không lý giải cũng ổn.
Ps:
Tuế Hổ Phù, anh Vio cũng nhận định giống Thầy xBuu, em cũng tin là thế.
@TTN, em chỉ hỏi thử lý thuyết thôi chị nhé, không có ý xấu xa gì đâu, đừng mắng em, em cảm ơn ạ!
Vừa xem lại lá số, mệnh em cũng không có bộ Không Kiếp Cái luôn. Đúng là không có đường thâm nhập...hic
Ngày xưa anh không nên nói bỏ thai vì chị TTN là lứa 7x đời đầu, thường là mẹ xảy. Mà xảy thì dễ là con đầu.
HOẶC Người kia không giỏi bằng chị TTN, có khi còn đôi lần phá tán và anh chị em xa cách. Tuỳ tình hình =)))). Xem tướng nữa thì dễ luận hơn, vì 1 lá số mà có hơn triệu người có chung cơ mà nên không luận kiểu 1 phát ăn ngay được.
--------
À có nhiều cách cục học mệnh lý mà anh, có sao đâu :)). Giả dụ như là Dương Lương, Cơ Lương, Thiên Tướng hãm, Vũ Tham, Tử Tham,...đi cùng vài phụ tinh khác.

Ngày xưa anh không nên nói bỏ thai vì chị TTN là lứa 7x đời đầu, thường là mẹ xảy. Mà xảy thì dễ là con đầu.
HOẶC Người kia không giỏi bằng chị TTN, có khi còn đôi lần phá tán và anh chị em xa cách. Tuỳ tình hình =)))). Xem tướng nữa thì dễ luận hơn, vì 1 lá số mà có hơn triệu người có chung cơ mà nên không luận kiểu 1 phát ăn ngay được.
--------
À có nhiều cách cục học mệnh lý mà anh, có sao đâu :)). Giả dụ như là Dương Lương, Cơ Lương, Thiên Tướng hãm, Vũ Tham...đi cùng vài phụ tinh khác.
Ok, em dùng từ sai rồi, Thầy chỉ dẫn cách xem quả nhiên đúng tinh thần của cụ Lê Quý Đôn. Em cảm ơn.
Kính Thầy!

À, nếu có nhã hứng thì khi nào rãnh rỗi, em làm bộ 12 quẻ của môn Thái Ất chơi, xem nó có ứng hợp gì với bà chị không nhé?
Lập xong quẻ Ất, em định viết tặng chị @TTN làm món quà sinh nhật thứ 2 trong ngày. Nhưng trời không thuận ý, lực bất tòng tâm, nhìn vào quẻ chẳng thấy ứng hợp gì với đương chủ. Đành xin lỗi chị tay to vậy!
Chúc chị cuối tuần vui vẻ!

Nhưng thấy @xBuu bảo nhiều cái chị cải được mệnh rồi không suy đoán nguyên theo lá số thông thường.
ko có ý nói về lá số or trường hợp cụ thể của chị TTN mà nói chung đến điều này.
theo mình hiểu, ý kiến cá nhân, thì cái sự mà ng ta hay cho là "cải số, cải mệnh" thực ra, là chẳng cải dc gì cả, chỉ là cộng hưởng hay sẻ nghiệp (karma) mà thôi. vì vậy mà coi lá số ko thể coi 1 lá cá nhân độc lập mà nên kết hợp vì có sự giao thoa khí giữa môi trường sống xung quanh (con ng, địa lý,...v.v) gần & nhặt nhất.... :))
với 1 vài trường hợp ở chị TTN, nhận thức và tiềm thức lại có sự khác nhau, biểu hiện của việc rất dễ thấy & đơn giản mà chị hay chia sẻ trên này: phân tích nhận định rất chuẩn (ý thức) nhưng kết quả lại ko đúng & tương đồng/ đương với giá trị of nhận thức đó mang lại ? why? đơn giản là vì tiềm thức of chị ấy quyết định. mà tiềm thức chính là karma.

ko có ý nói về lá số or trường hợp cụ thể của chị TTN mà nói chung đến điều này.
theo mình hiểu, ý kiến cá nhân, thì cái sự mà ng ta hay cho là "cải số, cải mệnh" thực ra, là chẳng cải dc gì cả, chỉ là cộng hưởng hay sẻ nghiệp (karma) mà thôi. vì vậy mà coi lá số ko thể coi 1 lá cá nhân độc lập mà nên kết hợp vì có sự giao thoa khí giữa môi trường sống xung quanh (con ng, địa lý,...v.v) gần & nhặt nhất.... :))
với 1 vài trường hợp ở chị TTN, nhận thức và tiềm thức lại có sự khác nhau, biểu hiện của việc rất dễ thấy & đơn giản mà chị hay chia sẻ trên này: phân tích nhận định rất chuẩn (ý thức) nhưng kết quả lại ko đúng & tương đồng/ đương với giá trị of nhận thức đó mang lại ? why? đơn giản là vì tiềm thức of chị ấy quyết định. mà tiềm thức chính là karma.
Nội công thâm hậu,kiến thức uyên bác kinh người,thán phục. :)

@xBuu Thầy xem qua tử vi cho em cái; giờ sinh 17h ngày 17 tháng 10 năm 1987; nam mạng mệnh hoả lư trung hoả tuổi mèo. xem năm sau em hạn hán tháng nào; oánh chứng tất tay hay đầu tư nhỏ giọt đây.

@bokhoktx :
Thần Bò ơi !! chúng ta được rải cứu rồi

Thuyền tình VRE ngon ngon đầu ngọn sóng nước cao

1479377550_186_vo-canh-angela-phuong-trinh-say-dam-tren-thuyen-tinh.jpg

Status
Not open for further replies.
Back