Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Hình minh họa 500 anh em lên thuyền nà hehe

500 ae Vc trên 1 chiến thuyền VRE chống đỡ giữ index
Không cần biết ngày mai. Chỉ cần thấy hôm nay chơi thật hào hùng

Cơ bản là chị đang không có hứng.
Ngày giờ sinh là giờ thìn ngày 02 tháng 10 năm Tân hợi chả biết có chính xác không.
Nhưng thấy @xBuu bảo nhiều cái chị cải được mệnh rồi không suy đoán nguyên theo lá số thông thường.
:106:em có nói như thế đâu...
à đọc đoạn sau nhớ rồi, có phần chồng con luận khác khác.

Không phải.
Ví dụ như lá số của em hình như là vợ chồng không hòa thuận, con cái có sự mất mát thế nhưng em lấy chồng muộn nên thực chất em mang thai 2 lần sinh 2 đứa. Vợ chồng thì tự nhiên thích mỗi đứa ở 1 phòng nên vẫn hòa thuận tốt đẹp chả làm sao cả....:21::21::21:
Đại loại thế.
Thấy Bư quả nhiên là danh bất hư truyền. Kính phục trình tử vi của Thầy ấy!:113:

:106:em có nói như thế đâu...
à đọc đoạn sau nhớ rồi, có phần chồng con luận khác khác.
Ý là đúng hay sai Thầy Bư?
Lá số này không có Không Vong, nên không học được và gần như không tin vào Mệnh Lý học, giống như lá số của em mà. Em nghiên cứu mỗi cái Không Vong này là kỹ nhất.
Kính Thầy!

Ý là đúng hay sai Thầy Bư?
Lá số này không có Không Vong, nên không học được và không tin vào Mệnh Lý học, giống như em mà. Em nghiên cứu mỗi cái Không Vong này là kỹ nhất.
Kính Thầy!
Mệnh có Không Kiếp Hoa Cái nên có duyên với mấy món đấy lắm anh :)). Còn tin hay không phải hỏi chị ấy là rõ nhất. Đặc điểm cơ bản là thích nghich luận, đi ngược trào lưu, phản xu thế cho nên đố ai nói chị ấy nghe. Trừ khi chị ấy tự tin, mà đã tin là tín. Hehe.
Còn mấy cái Tuế Hổ Phù là thuộc vòng Thái Tuế -chòm chỉ thái độ thôi anh. Không quan trọng lắm.

Mệnh có Không Kiếp Hoa Cái nên có duyên với mấy món đấy lắm anh :)). Còn tin hay không phải hỏi chị ấy là rõ nhất. Đặc điểm cơ bản là thích nghich luận, đi ngược trào lưu, phản xu thế cho nên đố ai nói chị ấy nghe. Trừ khi chị ấy tự tin, mà đã tin là tín. Hehe.
Còn mấy cái Tuế Hổ Phù là thuộc vòng Thái Tuế -chòm chỉ thái độ thôi anh. Không quan trọng lắm.
Cảm ơn Thầy,
Hỏi thêm 1 câu nữa thôi ạ: Nhìn từ cung Huynh đệ, có khả năng nào đương số có 1 người em gái bị yểu mệnh không (vì lý do gì đó mà mẫu thân bỏ thai chẳng hạn?). Yes/No question thôi ạ, không lý giải cũng ổn.
Ps:
Tuế Hổ Phù, anh Vio cũng nhận định giống Thầy xBuu, em cũng tin là thế.
@TTN, em chỉ hỏi thử lý thuyết thôi chị nhé, không có ý xấu xa gì đâu, đừng mắng em, em cảm ơn ạ!
Vừa xem lại lá số, mệnh em cũng không có bộ Không Kiếp Cái luôn. Đúng là không có đường thâm nhập...hic

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back