Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
:19::19: thật là ngáo nặng zồi. Hôm nay sao có mỗi đại ca với thằng em chém thế nhĩ.
Cái lầy là tiếp sóng cùng tần số... đang Ngáo thì chém với Ngáo vại mà...hic...
À hay là do vừa cắt lõm, sợ trúng đỉnh... nên tâm thần hoảng loạn nhỉ?
À hoặc là do vừa chốt lãi, sợ trúng đáy... nên đâm ra rối trí nhỉ?
À cũng có thể là do NAV bị âm nặng, trong khi cả làng lồi mồm... GATO quá... nên đâm ra tưng tưng nhỉ?
Nhiều cầu hỏi quá, mà bí, íu trả lời được... Hay thôi offline, về nhà chăm con giặt tã nhỉ...

@X-trader
Sọc FUT nữa không Thánh Dị ơi? Em vừa chốt con ROS xong, đạn dược cũng đã được tiếp tế... Chờ anh phất cờ!
So dzi St. Cào, mấy hôm rồi ko vào 4R giờ mới biết được tag... vừa đọc thấy thầy đánh FUT lớn quá, độ này đánh đâu thắng đấy nên tự tin tán lộc ghê quá ta... e mới tập tọe sọc nên chỉ test nhõn 3HĐ, cũng mất 2 chiệu học phí... Nếu thầy có ý định phục thù sọc FUT thì timing đã rất rất gần rồi... E độ này đang dây đen và bận rộn nên không dám động thủ, nhìn ae ăn uống rộn ràng mà thèm... tk có mỗi 20k HAG hết lỗ đã thấy mừng mừng tủi tủi :cute_smiley33:

Cái lầy là tiếp sóng cùng tần số... đang Ngáo thì chém với Ngáo vại mà...hic...
À hay là do vừa cắt lõm, sợ trúng đỉnh... nên tâm thần hoảng loạn nhỉ?
À hoặc là do vừa chốt lãi, sợ trúng đáy... nên đâm ra rối trí nhỉ?
À cũng có thể là do NAV bị âm nặng, trong khi cả làng lồi mồm... GATO quá... nên đâm ra tưng tưng nhỉ?
Nhiều cầu hỏi quá, mà bí, íu trả lời được... Hay thôi offline, về nhà chăm con giặt tã nhỉ...
:))) thôi em đi nấu cơm vậy búi rúi quá :21:.

So dzi St. Cào, mấy hôm rồi ko vào 4R giờ mới biết được tag... vừa đọc thấy thầy đánh FUT lớn quá, độ này đánh đâu thắng đấy nên tự tin tán lộc ghê quá ta... e mới tập tọe sọc nên chỉ test nhõn 3HĐ, cũng mất 2 chiệu học phí... Nếu thầy có ý định phục thù sọc FUT thì timing đã rất rất gần rồi... E độ này đang dây đen và bận rộn nên không dám động thủ, nhìn ae ăn uống rộn ràng mà thèm... tk có mỗi 20k HAG hết lỗ đã thấy mừng mừng tủi tủi :cute_smiley33:
- Em thắng ít thì khoe, thua to thì che... nên Thầy thấy vậy chứ không phải vậy đâu... đen lắm.
- Mà thôi con FUT BÔN tạm gác qua Thầy ạ, Mệnh đen thì tán lộc thôi... Thầy nhắc làm em nhìn lại, thấy cút lỗ trúng đỉnh phiên sáng luôn rồi...sọc trúng đáy, cút trúng đỉnh... cmn đắng.
=> Dạo này em với Thầy trùng sóng vãi, hết FUT lại đến HANG. Thầy 20k HAG, em thì 20k HNG... có lẽ nào lại nắm tay nhau xuống hố nhỉ, người nổi tiếng đâu còn hiện lên đâu nhỉ, chắc là phải đáy rồi chứ nhỉ? Có bạn đồng hành, vừa vui mà cũng vừa sợ... Đành chúc 2 ta gặp may vậy!!!

Status
Not open for further replies.
Back