Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Tinh hoa là đây, chúc mừng thầy!
Tiện thể cho em hỏi, cụ @Cdg dạo này bị vợ cấm lên VC hay sao ấy nhỉ? :105:
Dà, sau trận FLC mà Rồng Nhỏ vẫn ve vãn em ạ... Thật là bái phục ý chí quật cường của Rồng!
Báo cáo, Cdg đã họp giao ban cho Son, và từ đấy Cdg đã lặn mất. Cơ mà, có lần em đã nói: Son và Cdg phong cách khác nhau ạ. Còn vợ có cấm hay không thì chỉ có trời mới biết.

a hốt toàn lô @Hốt Tất Liệt gieo giúp mình quẻ này với
khớp VRE phát tèo luôn thế nà thế nào :9cool_too_sad:
Chỉ căn theo giờ hỏi, không theo giờ khớp nhé anh Nhang. Anh Nhang chọn giờ hỏi hay quá, đúng ngay giờ Khe, em phải đắn đo mấy lần.
Quẻ của anh đây: Cầu Tài mà gặp 3 hào Tài là khó được lắm. Nhưng mà riêng anh tuổi TÝ, hành niên 34t có Quý Nhân phò trợ. => Có lõm cũng không đáng bao nhiêu.

Chỉ căn theo giờ hỏi, không theo giờ khớp nhé anh Nhang. Anh Nhang chọn giờ hỏi hay quá, đúng ngay giờ Khe, em phải đắn đo mấy lần.
Quẻ của anh đây: Cầu Tài mà gặp 3 hào Tài là khó được lắm. Nhưng mà riêng anh tuổi TÝ, hành niên 34t có Quý Nhân phò trợ. => Có lõm cũng không đáng bao nhiêu.
ô kê tks a, chỉ sợ cái ông bò thần can thiệp thôi :2cool_burn_joss_stick:

Quy tắc 3 cây nhang VCer hả bác? :2cool_sexy_girl:
Ráo chủ 1 vé, anh Bò thần sắp được phát 1 vé, còn thiếu 1 vé nữa là đủ bộ, mại dzô... :19:
Bà chị Cỏ 1 vé... và nhiều thành viên nhòm ngó để tìm minh chủ, mỗi người 1 vé, ví dụ như em đây tự nhận sẽ tham gia, nếu có anh/chị nào đang son xung phong dẫn dắt.

:1cool_look_down: quên đi, quẻ đã phán, có nõm cũng ko bao nhiu a nhá, cái tay gì dậu đổ bìm leo thấy gớm :3cool_embarrassed:
Nỡm...khớp lệnh ảo rồi mới xủ quẻ, không xem cũng biết trật lất rồi.
Nhang tàn để lại tàn nhang.
Giáo đầu hết phép đầu hàng Vượng ca :21:
T3 có lõm đừng la
Sinh nghề tử nghiệp cũng là thường thôi :19:

Kèo này Dát đồ làm tướng tiên phong rùi lo gì hehe
Chưa có cảm xúc, làm sao biết được là Tướng anh zai ơi. Đợi thêm một thời gian nữa, lỡ cơ hội thì thôi vậy...hic
Em đang mong 1 cator khác lên làm Đại Tướng. Mấy kèo kiểu này, dzất thích hợp với xì tai của Cờ Huynh hoặc Tungneu. Quá khứ họ đã ăn VEF tính bằng lần roài...kỳ này lại im lặng, lạ ghê???

Status
Not open for further replies.
Back