Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Chị nghĩ là những toan tính ngắn hạn của anh í đã bị over ngưỡng handle , nên đang chuyển sang thế thủ để cân bằng trạng thái
Dà cái này khó đoán, mà cũng khó nói. Phải chi ảnh onl thì có thể hỏi thẳng luôn rồi. Vắng bóng Đại Tướng, thôi đành phó mặc cho số phận.
Đọc 2 com mèn này lại không hiểu sao nhớ tới lời bài hát Chiquitita :1:

chết thật, đến đoạn phải cẩn thận rồi ạ

Em theo Linh ca làm tý DIG

VAV có vẻ khả quan...
Anh đổi Nick Avata,hihi
Đánh dấu 1 xu hướng sắp tới là Gấu đang bình phục sức khoẻ.
Con hàng nào thanh khoản kém ko mua,mà nên xử ngay...chỉ hold con hàng thanh khoản cao và có story.
Lúc này không phải lúc THAM LAM mà là bắt đầu sợ hãi.

Anh đổi Nick Avata,hihi
Con hàng nào thanh khoản kém ko mua,mà nên xử ngay...chỉ hold con hàng thanh khoản cao và có story.
Mình cực kỳ bull mỗi tội NAV không tăng nên cực kỳ cú :21:

Anh đổi Nick Avata,hihi
Em lại nghĩ là nên nằm ẩn phục dưới những sector chưa tăng, có catalyst hỗ trợ. Với việc giảm Thuế về dưới 18%, và giảm lãi suất huy động của các nhà Bank, ta có thể vừa giảm risk vừa tăng reward. Khi cần thiết, ta còn có thể Sọc Index để Hedging.

Anh đổi Nick Avata,hihi

Ok đại ca để em tính
cơ bản là thằng thanh khoản thấp thì mua ít... nên không ngại...
Cuối năm hàng đầu cơ hay bị tẩy chay lắm

Em lại nghĩ là nên nằm ẩn phục dưới những sector chưa tăng, có catalyst hỗ trợ. Với việc giảm Thuế về dưới 18%, và giảm lãi suất huy động của các nhà Bank, ta có thể vừa giảm risk vừa tăng reward. Khi cần thiết, ta còn có thể Sọc Index để Hedging.
Thế giới chỉnh mạnh em ah.Sẽ link tới Việt Nam nhanh thôi,anh dự Gấu giành ngôi Vương -20%.
Thủ đắc em ah.

Status
Not open for further replies.
Back