Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Hôm nay cấc anh chị ngủ muộn thế ạ.Nhưng bàn luận nhiều thứ hay :113:
Tiểu yêu nhà em cứ xong bải vở 11 rưỡi mới vác đàn ra giã. Nói sao cũng kg nghe. Khổ thân hàng xóm. Ai hỏi đành nhe răng cười trừ bảo đàn cơ kg có xài headphone được Ngại quá.

Tiểu yêu nhà em cứ xong bải vở 11 rưỡi mới vác đàn ra giã. Nói sao cũng kg nghe. Khổ thân hàng xóm. Ai hỏi đành nhe răng cười trừ bảo đàn cơ kg có xài headphone được Ngại quá.
Đổi sang cay U1H hay UH1 gì đó. Đàn cũ hơn 40 năm chị mua 39.5 triệu thấy cắm tai nghe chơi thoải mái ko làm phiền đến ai.

Đổi sang cay U1H hay UH1 gì đó. Đàn cũ hơn 40 năm chị mua 39.5 triệu thấy cắm tai nghe chơi thoải mái ko làm phiền đến ai.
thanks chị . nó chơi violon mới gặp cái concerto nhờ yểm trợ phần đệm thôi.
Chỗ em hàng xóm cũng sống ,làm việc về đêm nhiều nên ngại chứ vẫn vô tư ạ :1:.
cá nhân em thì mấy nhạc cụ cổ điển cứ phang âm thanh ra ngoài cho đã
Khu nào nhiều cán bộ công chức cần yên tĩnh thì phải tôn trọng vì họ còn làm việc ngày.
xửa xưa đàn cơ kg tắt tiếng được. Sau có đàn sillent kg phiền đến ai quả là văn minh.

Last edited:
...

Nửa khuya nghe động tiếng mưa buồn
Mái lạnh hiên người giọt giọt tuôn
Chăn gối bỗng thơm mùi dĩ vãng
Dịu dàng mộng cũ ghé môi hôn.
-Thơ Thanh Nam.
Mọi vật hễ không được cái thế quân bình thì kêu lên. Cây cỏ không có tiếng, gió xáo động thì nó phát ra tiếng. Nước không có tiếng, gió trấn động thì nó phát ra tiếng; đập nó thì nó bắn vọt lên; ngăn nó thì nó chảy dồn lại; nấu nó thì nó sôi sùng sục. Kim, thạch không có tiếng, gõ nó thì nó phát ra tiếng. Người, xét về lời nói thì cũng vậy; có điều bất đắc dĩ rồi sau mới nói: ca đó là có điều nhớ nhung, khóc đó là có điều buồn thảm…
DỰ HÔM NAY TT LÀNH ÍT DỮ NHIỀU.
BẢO TRỌNG!

-Nhưng những TT Tờ trình ĐH với tình hình hiện tại chỉ là "cứu cánh biện hộ cho phương tiện"
Đúng là Cạn Lộc quá anh nhỉ? Em ra ngay váy lần thứ n??? Thôi cũng đành an phận!
Thử liếc cái Quẻ của chị My xem sao:
3 hợp Thân - Tý - Thìn kéo về chủ vị Tý, tức là hào Tử thừa Thanh Long => ám tài + tài. Chị My tuổi Dậu, dính Thiên Không. Tạm kết luận: Tài là "tài ảo" vậy. Tận dụng cơ hội tốt để mà thoát thân chăng? Hạ hồi phân giải!
Ps: Tâm sự của một nhà đầu tư cạn Lộc, cắt trúng váy... đắng nòng. :2:

Trông bác thủ nhà mình khoác tay ... hài quá :21::21::21:
3o6fJ0k9PfnOiqOmMU

Đúng là Cạn Lộc quá anh nhỉ? Em ra ngay váy lần thứ n??? Thôi cũng đành an phận!
Thử liếc cái Quẻ của chị My xem sao:
3 hợp Thân - Tý - Thìn kéo về chủ vị Tý, tức là hào Tử thừa Thanh Long => ám tài + tài. Chị My tuổi Dậu, dính Thiên Không. Tạm kết luận: Tài là "tài ảo" vậy. Tận dụng cơ hội tốt để mà thoát thân chăng? Hạ hồi phân giải!
Ps: Tâm sự của một nhà đầu tư cạn Lộc, cắt trúng váy... đắng nòng. :2:
Chuẩn luôn em!

Dự bị chiến lược đã được huy động, cũng tức là cuộc chiến đến hồi gay cấn nhỉ? :1:
Thống kê tháng 11 thì không tốt, tăng gần cả năm, các quỹ cũng cần chốt để cuối năm thưởng, rồi đảo danh mục...lúc này ngồi quan sát không phải là quyết định tồi. Mình vẫn full cổ, ko đòn gánh

Status
Not open for further replies.
Back