Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
@Rai2705 : Cào tếu táo dùng từ bám mông cho vui thôi chứ cậu ấy TA-FA-PA tinh thông cả, đứng vững trên TT ngót nghét 10 năm rồi nên không đến nỗi phải shadow trading ai đâu. Phần "bám mông" cậu ấy thường chơi với tỷ lệ nhỏ cho vui và với mục đích kiểm chứng HA đang luyện là chính, nên thầy đừng hiểu lầm, nêu cao quan điểm quá. Đừng thấy cậu ấy hu hu, hi hi mà nghĩ vấn đề trầm trọng, tất cả là for fun, vừa vui vừa học thôi. Học mà lại vui nữa thì tuyệt, phỏng ạ :4:. Người chưa quen và hiểu tính cách ấy dễ bị nhột lắm :24:
Have a nice day all :1:
Anh chim_non nói quá lời rồi ạ, TA-FA-PA cái gì em cũng biết qua, cơ mà chả tinh thông món gì, HA thì đang ở level làm trò vui cho thiên hạ... :24:
Nếu dùng từ tinh thông thì trên VC phải kể đến:
TA: anh Chim
FA: chị Tay to
PA: chị Cỏ
HA: anh Táo.
:thankyou:

Quân tử có phải là mấy vị đầu đội trời chân đạp...dép, cuối trận thường ăn phi đao không bác? :4cool_doubt:
Em tuổi con Thỏ ạ :4:
Thật nhé.
Quân tử với Tiểu nhân ai chả phải đội đầu đạp đất và ăn phi dao??? Xét khía cạnh này, không phân biệt được. Theo em, QUÂN tử là người nghĩ lớn làm lớn, tiểu NHÂN là người bám mông QUÂN tử.

Anh chim_non nói quá lời rồi ạ, TA-FA-PA cái gì em cũng biết qua, cơ mà chả tinh thông món gì, HA thì đang ở level làm trò vui cho thiên hạ... :24:
Nếu dùng từ tinh thông thì trên VC phải kể đến:
TA: anh Chim
FA: chị Tay to
PA: chị Cỏ
HA: anh Táo.
:thankyou:
THực ra mình cũng không biết gì đâu. Đúng là là biết chút chút nhưng được cái dưới con mắt của mình dân chứng hoặc là tham gia đội lái chỉ âm mưu up bô thiên hạ hoặc là tham lam muốn kiếm tiền nhanh nên họ có tiêu chuẩn riêng. Còn mình thì xác quyết 1 điều là chỉ làm theo hiểu biết của mình thôi. Kiểu tôi chỉ phục mỗi tôi thôi nên mọi người cũng có đôi chút hiểu lầm, nghĩ chắc là nó phải hiểu biết nên mới tự tin thế :24::24::24:

THực ra mình cũng không biết gì đâu. Đúng là là biết chút chút nhưng được cái dưới con mắt của mình dân chứng hoặc là tham gia đội lái chỉ âm mưu up bô thiên hạ hoặc là tham lam muốn kiếm tiền nhanh nên họ có tiêu chuẩn riêng. Còn mình thì xác quyết 1 điều là chỉ làm theo hiểu biết của mình thôi. Kiểu tôi chỉ phục mỗi tôi thôi nên mọi người cũng có đôi chút hiểu lầm, nghĩ chắc là nó phải hiểu biết nên mới tự tin thế :24::24::24:
Đọc cái pọt mà giật mình tanh tách, ngày nào Chị vào xứ này, đòi san định TA... làm em bái phục sát đất.
Mà bàn chi vĩ mô thế, quay lại chủ đề kiếm tiền. Em đang nhiều tiền quá, có ai sâu mông cho em soi và bám với... Em xin cảm ơn!

Giờ múc được không chị
Các anh đưa lên cao quá nên cũng mát mát :21:. Bác không sợ độ cao thì múc :1:
thích thì nhích nhưng nó hợp với style nằm chờ đợi khênh qua đồi hơn bác ợ :10:
Nếu đã làm bài tập + Có hiểu biết về team trading nhà Thái Hưng thì chơi
1 bạn trước làm bên Tuấn Lộc ( game QCG ) mới đầu quân sang đấy

Status
Not open for further replies.
Back