Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Ngành nghề độc quyền anh nhé. Doanh thu chỉ có 1 đường tăng chứ không có giảm. ROE trên 40%, EPS trên 10.000. Mỗi tội biên lợi nhuận không cao như các công ty trong ngành và chi phí bán hàng, chi phí quản lý, chi phí khấu hao lại rất thấp. Đây là điểm nghi vấn mặc dù nó là công ty có vốn nhà nước nên khả năng cook báo cáo cũng ít xảy ra.
Lạ nhỉ, lọc không ra :18:TV2?

Em đề nghị đưa hình mẫu ngược chiều để cân bằng trạng thái :4:
TT có hẳn 138 mã giảm điểm kia kìa :3cool_adore:
Kẻo lại bị cho là phản cảm, vuốt vuốt, hay bốc phét nữa à :10:
Cụ này vẫn không chịu hiểu vì sao bị ghét nhỉ :10:
Anh @chim_non hoặc mọi người đa phần nói đến cổ phiếu nào đó đều vào thời điểm cố phiếu đó có tín hiệu để mọi người có thể cân nhắc.
Nhưng bác thì chưa bao giờ đủ tự tin nói về 1 cổ phiếu nào rõ ràng, hay ở 1 thời điểm nhạy cảm mà toàn tự sướng kiểu dở hơi.

Ngành nghề độc quyền anh nhé. Doanh thu chỉ có 1 đường tăng chứ không có giảm. ROE trên 40%, EPS trên 10.000. Mỗi tội biên lợi nhuận không cao như các công ty trong ngành và chi phí bán hàng, chi phí quản lý, chi phí khấu hao lại rất thấp. Đây là điểm nghi vấn mặc dù nó là công ty có vốn nhà nước nên khả năng cook báo cáo cũng ít xảy ra.
kiên giang phớ hông chị ới :19::19::19:

Em đề nghị đưa hình mẫu ngược chiều để cân bằng trạng thái :4:
TT có hẳn 138 mã giảm điểm kia kìa :3cool_adore:
Kẻo lại bị cho là phản cảm, vuốt vuốt, hay bốc phét nữa à :10:
giai đoạn này nhìn chung là cô thương, may mắn là phần nhiều. Đoạn trước, ức chế quá nên đi chơi, một số bác trên VC hình như cũng đi chơi thì phải, chán quá. Danh mục mình giờ vứt đó luôn rồi

Cụ này vẫn không chịu hiểu vì sao bị ghét nhỉ :10:
Anh @chim_non hoặc mọi người đa phần nói đến cổ phiếu nào đó đều vào thời điểm cố phiếu đó có tín hiệu để mọi người có thể cân nhắc.
Nhưng bác thì chưa bao giờ đủ tự tin nói về 1 cổ phiếu nào rõ ràng, hay ở 1 thời điểm nhạy cảm mà toàn tự sướng kiểu dở hơi.

Hết đạo đức giả, dạy đời người khác, rồi bốc phét các thể loại, xong thì dở hơi, vốn từ của chị phong phú thật :1:
Chắc phải khóc lóc than vãn báo lõm các thể loại, để chế thấy vui nhỉ?
Cũng muốn gọi chị là "Tính Tệ Nhất" nhưng vậy thì trẻ con quá :21:
Cứ ghét em nếu thích chị nhé! :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back