Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Nhưng anh có vào ko?
Không, mình không vào con này.
Anh @chim_non :em đã vào lại D2D 10K giá bq 51.8.Để xem nó có kéo giống VCS các anh chị đang bình loạn ko nhé?
P/S:Món gì ăn ngon thì cứ thích được ăn nhiều lần :)
D2D mình vẫn còn 1k hôm trước đặt lệnh nhầm. So nó với VCS thì khó nhưng mình cho rằng với cục tiền & tiềm năng của nó thì có thể lên được 6x.

@Tracy :mấy hôm rồi anh đã out MSR trc khi nó rơi về giá vốn của anh.Lãi nhiều mà ko bán,nhưng thực hiện đúng ngtac là bán trc khi loss.
Tạm chia tay,"duyên "này chắc ko thành và đã nhiều lần ko thành.
@Tracy :anh có tham khảo chart và diễn biến của em này trước khi anh ra tay MSR(Rất giống MSR):
https://www.investing.com/equities/tungsten-mining-nl-chart
Dạ cảm ơn Anh! Dạo này em bận việc cty quá, em vẫn còn MSR, em sẽ tìm điểm out phù hợp.
Nhờ tt nhún 1 nhịp dưới 800 em lại có duyện với 1 chùm mã đầu cơ nhà a.tỷ để bù lỗ, Cô vẫn thương em. :10:
Dạo này lại bận rộn không thể canh bảng, em đang xem xét thu dọn danh mục.
Good luck to you!

Có tin gì không Linh ca, thấy chat đệp mới hỏi chứ chưa vào ạ... vào rồi thì không hỏi nữa... sáng có thằng IVS nó ra khuyến nghị mà
Anh có để ý nó lâu,nhưng ko vào
Vì già rồi cứ hồi tưởng quá khứ nên để ý nó thôi...
Núi chỉ là núi
Sông chỉ là sông
Nhưng BMC bây giờ ko là BMC ngày trc,haha

Có khi mình cứ FA này nọ...
VCB SBT VCS....
Cuối cùng như trò chơi đua ngựa,đặt cửa con ngựa nào :VCB SDI D2D hay...thế thôi.
Con nào cứ chạy nhanh và ta đặt đúng cửa là ta hay ta giỏi.Nhưng Cuối cùng,NÚI CHỈ LÀ NÚI,SÔNG CHỈ LÀ SÔNG.
SDI chỉ là SDI
VCB chỉ là VCB
D2D chỉ là D2D
...haha có đúng ko nhỉ
miễn là ta cứ coi nó chỉ là nó
Ngựa ơi chạy nhanh lên nào? phai ko @bon.bon .
Tẩu hoả!!!!

Có khi mình cứ FA này nọ...
...Nhưng Cuối cùng,NÚI CHỈ LÀ NÚI,SÔNG CHỈ LÀ SÔNG.
...haha có đúng ko nhỉ
miễn là ta cứ coi nó chỉ là nó
Ngựa ơi chạy nhanh lên nào? phai ko @bon.bon .
Tẩu hoả!!!!
Em thì nghĩ là bác suy nghĩ và hành động "quá nhanh" :1:
Mà TT giai đoạn rồi, chỉ thích hợp với phong cách từ tốn (đầm nền, thử máy, rồ ga...) đòi hỏi thời gian.
Sắp tới chắc cũng sẽ tiếp tục như thế.

Em thì nghĩ là bác suy nghĩ và hành động "quá nhanh" :1:
Mà TT giai đoạn rồi, chỉ thích hợp với phong cách từ tốn (đầm nền, thử máy, rồ ga...) đòi hỏi thời gian.
Sắp tới chắc cũng sẽ tiếp tục như thế.
Giống như chị @TTN đấy,DM lãi nhiều nhất là BHS,nhưng có ai nghĩ là nó lãi ~300% thế đâu?Hay hay giỏi,hay hên...?Nếu so với các con ngựa khác chi ấy n/cứu nằm vùng cả năm thì sao nhỉ?

Status
Not open for further replies.
Back