Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Cái này mới là định tính. Chị tay to thử xem xét tồn kho, doanh thu, biên LN, LN, khoản phải thu, vay nợ, so với vốn hóa của công ty xem có gì đáng lưu ý không.
Thôi anh ạ. Phức tạp lắm và kết luận rút ra chưa chắc đã đúng.
Để quan sát bảng điện hay hơn. Cứ báo cáo kqkd tăng trưởng, giá trên sàn cũng tăng theo thì tiếp tục nắm giữ còn không thì tiễn cho nhẹ người ạ.

Khả năng quản lý thì có gì phải nghi ngờ?
Bác Thành đi lên từ mía đường.
Lập ra và đưa STB lên vị trí ngân hàng tư nhân hàng đầu. An toàn bước ra khỏi cuộc khủng hoảng kinh tế chả lẽ chưa đủ tin cậy sao.
Cái này mới là định tính. Chị tay to thử xem xét tồn kho, doanh thu, biên LN, LN, khoản phải thu, vay nợ, so với vốn hóa của công ty xem có gì đáng lưu ý không.
Như em vừa viết ở trên, chị tay to ở vế (1), còn bác chim ở đầu (2).
Và câu chuyện sẽ phải chờ thời gian để 2 bên phân định.
Nhỏ lẻ như em ngồi xem thôi, như đợt rơi về 27 bật lên 33, bắt không khéo, đứt tay như chơi :1:

Như em vừa viết ở trên, chị tay to ở vế (1), còn bác chim ở đầu (2).
Và câu chuyện sẽ phải chờ thời gian để 2 bên phân định.
Nhỏ lẻ như em ngồi xem thôi, như đợt rơi về 27 bật lên 33, bắt không khéo, đứt tay như chơi :1:
Mình lúc nào cũng cố nhìn nhận 1 cách khách quan nhất.
Không tin hỏi @HOANGLINH xem.
Dù có thông tin rằng SBT sẽ lên lại 4x mình cũng không mua thêm là đủ biết rồi. Nhưng mua thêm và giữ hàng có sẵn là 2 việc khác nhau.

Lâu quá mới thấy chị cmt,
Mọi việc của chị ổn chứ?
Em thì bét vào SDI @Tracy
Kể cũng lạ. Mua nhà của anh Vượng lúc bán ra hầu như không có lãi. Học trường của anh Vượng tốn tiền mà con cũng khó lên người. Lợi nhuận của DN nhà anh VƯợng mang lại cũng chả bao nhiêu, vậy mà dân ta vẫn lao vào ầm ầm.
Cái tài của anh ấy là khiến cho người ta bỗng dưng thấy mình thành sang chảnh, quý sờ tộc :21:

Kể cũng lạ. Mua nhà của anh Vượng lúc bán ra hầu như không có lãi. Học trường của anh Vượng tốn tiền mà con cũng khó lên người. Lợi nhuận của DN nhà anh VƯợng mang lại cũng chả bao nhiêu, vậy mà dân ta vẫn lao vào ầm ầm.
Cái tài của anh ấy là khiến cho người ta bỗng dưng thấy mình thành sang chảnh, quý sờ tộc :21:
Khi phép thử để nhận biết đc a. í cầm trịch được truyền thông là quá trình "Làm tiền từ cổ phiếu" bắt đầu chạy, bài học kinh điển - ngôn ngữ nó nói vậy.

Dạo này thôi ko cho thằng cu học Vinschool rồi à :24:

Khi phép thử để nhận biết đc a. í cầm trịch được truyền thông là quá trình "Làm tiền từ cổ phiếu" bắt đầu chạy, bài học kinh điển - ngôn ngữ nó nói vậy.
Mấy hôm bà con xôn xao vụ PC50 gọi phụ huynh lên đồn. Nếu thật thì anh V kinh quá :21:

Có gì mà cầm trịch truyền thông chị ơi.
Dân sai lè lè thì bênh vực cái gì?
Còn vụ công an thì nhẹ hều à.
Ngày xưa hàng xóm nhà em xin tiền đểu em cũng bảo ông anh gọi 1 cuộc điện thoại xuống cho phường thôi là từ đó đến nay không dám ho he gì nữa luôn. Chí phèo thì phải trị bằng cách đó thôi.

Status
Not open for further replies.
Back