Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Em đang thắc mắc quá: nếu vài nguồn tin đều biết trước sẽ FL thì có phải là hàng đã về hết vào những đầu mối rồi không ah?! :21:
Hồi xưa hàng ò ó o nhiều như quân Nguyên ...

không phải các đầu biết trước ạ... à mà có biết anh cũng chịu không biết
chỉ là thấy giao dịch vậy thì chém vậy, không ngờ đúng em ạ
Mã nào em theo đến vài năm thì cũng quen diễn biến triệu chứng và kết cục thôi

Dạ, xin can ạ. Hãy làm gì mình hiểu, hãy làm gì mà thấy tâm an. Ngủ ngon.... chứ TTN mất ngủ là đã sai đâu đó rùi... đầu tư và dạo chơi nó giống nhau. Không nên gượng ép mình...
Thanks!
Dạ Thầy, em thấy đầu tư liên quan có lời hay không. Vừa muốn lời, vừa muốn thong dong với tâm an như đi dạo thì chắc chỉ có ăn may hoặc là dùng tiền ai đó quăng cái bụp vào thị trường thôi.
Em thì thấy câu tay ngoan cô thương là đúng :D (J/k)

không phải các đầu biết trước ạ... à mà có biết anh cũng chịu không biết
chỉ là thấy giao dịch vậy thì chém vậy, không ngờ đúng em ạ
Mã nào em theo đến vài năm thì cũng quen diễn biến triệu chứng và kết cục thôi
Dạ thanks Anh! Em cũng hiểu mà ... :10:

Dạ Thầy, em thấy đầu tư liên quan có lời hay không. Vừa muốn lời, vừa muốn thong dong với tâm an như đi dạo thì chắc chỉ có ăn may hoặc là dùng tiền ai đó quăng cái bụp vào thị trường thôi.
Dạ... tùy tâm thầy phóng chiếu. A thì ra A, B thì thành B. Không biết ạ.:2:

Mình quan niệm đầu tư là phải thong dong. Đưa tiền cho ông DN kiếm tiền hộ mình còn mình rảnh tay chăm sóc con cái và tận hưởng cuộc sống. Có điều đến giờ vẫn bế tắc lắm :1:

Mình quan niệm đầu tư là phải thong dong. Đưa tiền cho ông DN kiếm tiền hộ mình còn mình rảnh tay chăm sóc con cái và tận hưởng cuộc sống. Có điều đến giờ vẫn bế tắc lắm :1:
Ai bảo hàng ngày cứ ngắm bảng và GATO :10::24:

Status
Not open for further replies.
Back