Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Em đang thắc mắc quá: nếu vài nguồn tin đều biết trước sẽ FL thì có phải là hàng đã về hết vào những đầu mối rồi không ah?! :21:
Hồi xưa hàng ò ó o nhiều như quân Nguyên ...

Thầy có thể nói kỳ vọng tăng giá dựa trên cơ sở nào không?
Giờ em thấy thiếu lòng tin ghê gớm. Phải có cái gì đó đủ tin cậy và hấp dẫn để thắp lửa trái tim không thì đến bỏ nghề mất.
Mã nào hay toàn TT?

Thật ra, nếu mà không gắn cái ảo ảnh Thiền sư vào nick của Thầy thì có lẽ... Hai ta đúng là tri âm... Khổ nỗi, thực tế nó không như thế... Chánh là Chánh mà Tà là Tà...
Việc của em là tàn sát Traders, việc của Thầy là cứu vớt Traders... Không có những đứa như em, thì Thầy biết cứu vớt ai?
Cái đó nó cao siêu quá. Em ngu muôi chẳng giám kiu ai. Tự kiu mình là chính.... tự ngô thôi đạo sĩ a. Em định lực yếu, trí huệ mỏng làm sao giám bì phấn với vôi.... dạ.:104:.
Đạo sĩ thì hô mây hoán vũ, đóng cọc ném đinh gỉ vào sân nhà người ta, sau cười khanh khách. Em thì không có gan hùm đó.... dạ.
Kính nhường ạ.

Last edited:
Các bác cho em hỏi quy định bán lô lẻ HNX với ạ, bán lô lẻ là phải bán sàn và mất 10% phí gd là mất tổng 20% à, tks các bác
nhờ brk bán thì họ dồn toa bán fl
tự đặt thì có đối ứng sẽ khớp
---
cách đây 3 năm là thế, giờ ko biết
Dash nói đúng đấy, giờ vẫn vại, tự đặt đi, ví dụ bán 30 cổ VCS giá 180, có đứa nào đặt mua 30 cổ VCS 180 thì khớp, có khi vừa treo khớp ngai chả cần đợi gì, ngài nào cũng treo lệnh thì vài ba bửa sẽ khớp, mình bán hoài nên biết

Thầy đang nói OGC mà.
Em có bao giờ quan tâm đến thị trường đâu.
Cái đó game dai 6thg. Nên cứ dưới 3 là TUI sài thôi. Có điều con đó là hàng đầu cơ. Có thể sẽ khó phù hợp với tánh kiên trì của TTN. Với mình thì khác.... hiên tại không quan tâm nó lên hay xuống vùng giá này. Mua và cất tủ...hiiii

Status
Not open for further replies.
Back