Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Chính ra giao nhiệm vụ cho Cào làm đề án làm tươi 4R là chuẩn, không phí cái chất ma cà tinh của Cào :21:
thì hôm nay em nó F5 loạn lên đấy còn j nữa :21:
Công đôi việc nó đang làm vòng sơ lược test trạng thái bà con , đúng chiêu " điểm huyệt xì tiền "
Trúng chiêu điểm huyệt xì tiền của anh í rồi. Tổ chức bán vé đi Cào ới ới ới...
hic em ko tiếc mờ tại e bít Cào nó ko tự tin bán vé làm sô anh ạ
:21:
sáng e vừa chê Cào ko tự tin bán vé làm sô, nó mần cho bà con tới lui giật lùi luôn nạ :21:

Last edited:
Nó xuống là đổi giọng: Kiếm tiền là việc vô ích và ngu ngốc mà chị :21:
Giờ nó lên em lại thấy tiền thực ra cũng rất quan trọng
" Khi mê tiền chỉ là tiền
Ngộ rồi mới biết trong tiền có tâm"
:24::24::24::24::24::24::24:
OX mới dc tăng lương hả chị, bon thấy dạo này chị vui hẳn, các cmt rất thâm thúy & nhiều sense of humor :)))
đọc nãy giờ cười lăn bổ ngửa

Cùng 1 vấn đề, mỗi người sẽ có 1 cách thể hiện. Người đặt nặng chữ Tín thì là ý A, chữ Nghĩa thì ý B, chữ Nhân là ý C, chữ Lễ thì ý D, chữ Trí thì ý E. Duy có chữ Mặc thì vô ý... lạc trôi... hihi.
Hạt giống đã gieo xuống đất, có đâm chồi nảy lộc được hay không... là ở chữ Duyên cụ nhỉ? Về mấy cái lòng vòng này, Cụ đúng là tri âm của em!
haha....tui chỉ tiếc ...là thiếu môi trường, thiếu tính chủ động và thiếu động lực tí thui, chứ các bộ óc và nhiệt tâm of AE là rất thừa nhiều lúc ko biết dùng làm gì phải ém bớt xuống...
và tui cũng mừng vì còn có ng ko chấp nhận, gào thét lên những đòi hỏi, những thay đổi, tui chỉ sợ với đám đông như vậy thì chắc lạc giọng & mất

EM mà giật mic đc em làm ngay rồi, khổ cái học đc gì em quên sạch bách hết ráo trọi rồi :))).
bây giờ chiên chứng với em như kiểu cuộc chiến luyện tâm lý hơn ấy X_X , chứ kiến thức tạm thời đang bị chững ko có gì cả ợ.
cuộc chiến tâm lý càng có nhiều thứ để nói đó

thôi đừng nói chuyện trăm năm
hôm nay anh thấy mệt
muốn ôm em ngủ và quên hết
đời ta như một câu đùa

thôi đừng nói chuyện được thua
cho đi cũng là nhận lại
nào đâu có gì còn lại mãi
nay lên mai xuống cũng thường
............
Hay quá anh ơi! Thơ anh làm hay copy ở đâu mà ko ghi bản quyền ạ?

Vầng lý do của em là VC là diễn đàn thứ 2 em tham gia nhưng lâu dài và mạnh dạn học hỏi nhiều hơn.
Sau sư phụ em thì em học được ở Vc rất nhiều kiến thức về chứng khoán và đủ thứ khác trên trời dưới đất, đọc còm của các anh cũng rất hài :))).
Nhưng đó là hồi 2013-2015 từ 2016 tới giờ em cứ thấy buồn buồn.
các thành phần gạo cội cứ rụng dần rụng dần.
Không còn thấy anh Cá heo Anh gì mod mà hay pọt chart bằng điện thoại mỗi ngày 1 lần và cả phân tích đầy đủ nữa. Rồi Linh giáo đầu, rồi siêu nhơn Locke rồi ông Mornignstar hay e ấp :v, rồi ông chungdegiau ( giờ đổi Son chán hẳn =)) ) Hayate, Thietkieutam, Mr, GBK và cơ số rất đông các anh khác nữa rất đông đã off hết X_X.

anh ơi anh ơi
các anh ấy người tuổi cao người sức yếu, với cả cũng có người lắm tiền quá bận coi kho tiền. Chứ không phải vì khúc mắc gì
năm kia em vào SG gặp 1 anh giám đốc quỹ, tham gia VC lúc còn thanh niên, giờ cũng nghỉ hưu, có con nối nghiệp. Anh ấy vẫn vào VC đọc...
post dữ liệu hàng ngay là 1 bác năm nay ngoài 70 cũng từ lâu không đánh chứng, chỉ đi du lịch. Nhưng ngày nào cũng đến giờ là làm dữ liệu, dù ở đâu. Lâu nay chắc tuổi cao cũng không còn đóng góp nhiều
anh cũng phải để họ rụng. Rụng mà có thêm người mới hay mình thay thế được thì mừng.

Có vẻ không hiểu ý nhau, em đã nói rõ từ lúc giảm 18 điểm rồi mà, thách MMs cho thị trường sập; còn chọn cổ thì khôn dại tại tay...đã bearish đâu mà đổi vai cho bác :21:; @Rai2705 chỉ là chọn hàng khó quá bác phím cho con đầu tư T+ với:24:
Hiểu mà, thật :4:
Em vẫn sẽ đứng ngoài lúc này, nếu được chọn lại.
Cũng vì khôn dại tại tay, nên trót FM hôm đầu tuần, hàng đã về không tăng thì té ngay.
Nên bác cảnh giới là đúng, nếu vẫn tin Index tiếp tục leo dốc.
Có lãi thì gắng giữ, trót lỗ thì cắt ngay cho nhẹ đầu chờ dịp khác. :1:
Còn đầu tư mà T+ thì...đành "xin lỗi tềnh iu" vậy :102:

• Like
Reactions: Son
E thấy anh có tuổi nên nói khéo lắm :D!!!!Mà mấy thằng trẻ trâu nó hay cho vào dạng ba phải ....!
E nghĩ diễn đàn nên học hỏi vài diễn đàn khác.....ví dụ như "thiên địa hội" chuyên hàng nóng cung cấp cho a e!Nên diễn đàn mình thi thoảng cũng nên cung cấp "hàng nóng" để níu kéo các mem ,và tạo động lực cho các mem cũ có khí thế .....!!!!
p/s:"hàng nóng"" đấy không phải là ấy ấy đâu nhá...toàn dân tri thức cả :24::24::24::24::24::24:

em xin ghi nhận ạ

Mình mở thêm mục lô đề số học anh nhé?

Từ hồi VF tuyên bố bán forum, em đã e rằng VC sớm sụp đổ...
Các anh Mod không có cách vực dậy / hoặc không có khả năng vực dậy... mà chỉ cố gắng duy trì, đó cũng là nhân tố khiến họ ngày càng vất vả.
Nói như các anh Mod, thì thôi nên để cho VC đi vào quên lãng, còn giữ gìn được tẹo danh tiếng của Bang Chủ. Các anh chị em thiếu gì kênh để giao lưu? Tại sao vẫn vào đây pọt bài? Các anh chị tìm cái gì?

Bọn chúng tôi hẹn 10 năm sau khi đã về già mà không ai thay mà vẫn ai đó cần 1 sân chơi

Thì quyết tâm làm tử tế, đàng hoàng, to đẹp hơn... bây giờ mới được 1 năm, chúng anh với chúng tôi kiên nhẫn nhé...

Đấy, tôi nói sai không? Các anh chui hang, rồi tự hào nà giữ vững tinh thần VC ngoài đời... Chính cái này nó làm cho VC đi xuống con mợ nó vực. :24:
Ngồi đó mà còn ngụy biện và tự hào quen nhau ngoài đời, và giữ 1 góc vui vẻ...:24:

Cào em ơi

Em cũng ở trong hang với anh đúng không

Em có thấy trong hang có ai thì thầm gì ghê gớm không?

Toàn tán láo với chọc nhau thôi

Thậm chí có ngày không nói gì đến chứng

Cái hang mà mem VC hay ngờ chúng nó sinh hoạt riêng thực ra chả có mẹ gì

Mà nhiều ông chui vào rồi chui ra vì nhảm quá

Thế nên...

Không đâu, tôi đang nói chân tềnh đấy... Cái Phố này nó đang cắm đầu xuống vực... vì thiếu vắng bản sắc. Còn tồn tại 1 nhúm anh chị có lòng, chém ró để duy trì cái góc nhỏ... Chủ xị là anh chim_non với chị Colaido, giờ thêm chị TTN. Không có nhúm này, thì đi đảo từ lâu...

Cào ạ
Có hồi tưởng tượng được không
ông Bang chủ ngồi đó, mà TT xuống buồn so mấy năm, có khi cả ngày chỉ vài comment
Nên mình thấy các ace có đóng góp nhiều, nhưng đừng miễn cưỡng phải tán hay phải viết bài nếu không thích hoặc không nhiệt chỉ vì để diễn đàn duy trì...

Status
Not open for further replies.
Back