Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.

xem phim chờ bác Raiz -last bear lên tàu :24:
http://www.pbs.org/video/deja-vu-1858-1961-vietnamese-yhieqx/

Bác đánh giá cao em quá hén :4:
Bác hiện giờ chỉ là tạm thời đại diện phe đối lập với MMs, MMs cần ra sức để dụ khách hàng đến những ngừoi khó tính nhất lên tàu , còn phe đối lấp thì kiên trì chờ đợi... ngồi trên đỉnh thì xem bên nào kiên nhẫn và giỏi hơn thôi:21:

Bác hiện giờ chỉ là tạm thời đại diện phe đối lập với MMs, MMs cần ra sức để dụ khách hàng đến những ngừoi khó tính nhất lên tàu , còn phe đối lấp thì kiên trì chờ đợi... ngồi trên đỉnh thì xem bên nào kiên nhẫn và giỏi hơn thôi:21:
Vậy mới nói chỉ bình TT theo cảm tính, sẽ chẳng đi đến đâu, có khi còn sa đà vào hơn thua thắng bại.
Em không quan tâm MMs, và cũng không cần chứng tỏ mình giỏi.
Bác nên tập trung vào GD của mình hơn là xem em viết linh tinh những gì, NAV không nở ra thì chị nhà buồn đấy!
Còn em, tự lo được, thật :4:

Vậy mới nói chỉ bình TT theo cảm tính, sẽ chẳng đi đến đâu, có khi còn sa đà vào hơn thua thắng bại.
Em không quan tâm MMs, và cũng không cần chứng tỏ mình giỏi.
Bác nên tập trung vào GD của mình hơn là xem em viết linh tinh những gì, NAV không nở ra thì chị nhà buồn đấy!
Còn em, tự lo mình được, thật :4:
Em không quan trọng hóa đâu đừng lo... Nhu cầu chém gió trong khi chờ đợi là có thực, đúng sai thì NAV của mình trả lời rồi:21:

Status
Not open for further replies.
Back