Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
hí hí, chán cụ ghê á, vc nó bé tý trong thị trường gd mỗi ngày hàng nghìn tỷ :106:
cụ cứ âm với miu :1cool_byebye:
lúc bình thường thì biết thế, nhưng lúc bất bình thường (NAV tăng vọt chẳng hạn) lại ảo tưởng mình đang bám càng toàn tay to cụ ợ:24:

BCs khỏe mà ko biết mua gì thì long FUT là giải pháp cân bằng nhất. Vừa ăn được nếu index vẫn tăng mà lại T+0
chuẩn a ợ, sáng mua chiều sổ ko chờ 3 hôm mỗi tội e cứ u u mê mê chả hiểu :6cool_surrender:
ubck phải nhanh nhanh làm cái option quyền chọn bán / chọn mua thì các kèo như HANG về 5 lên 50 rất dễ xử nhỉ :1cool_byebye:

:cute_smiley42: đúng rồi ợ hợp khẩu vị thì chơi, nên bác cũng đừng cả nghĩ là vì cộng đồng, có bàn nhau trong hang chán rồi mang ra ngoài hô cho vui vừa PR; bán xong hô sập, mua xong hô tăng là chuyện thường mờ:24:. Nhưng mà có khi oánh hết kẻ thù sẽ oánh sang "đồng chí" là thường... :24:
Em có viết câu "hướng về cộng đồng", là nghĩ về chuyện nâng cao kiến thức cũng như tư duy để VCers vững mạnh hơn.
Phím 1 mã đang hoặc sẽ tăng, cũng giống như cho con cá vậy, cái cần thì giữ lại. Hết cá phải ngửa tay xin?
Mỗi người 1 góc nhìn, 1 cách làm.
Bác cứ làm việc mà mình cho là tốt, em cũng vậy. :1:

chuẩn a ợ, sáng mua chiều sổ ko chờ 3 hôm mỗi tội e cứ u u mê mê chả hiểu :6cool_surrender:
ubck phải nhanh nhanh làm cái option quyền chọn bán / chọn mua thì các kèo như HANG về 5 lên 50 rất dễ xử nhỉ :1cool_byebye:
ra cái này nó mới phê, vì lúc đấy rủi ro hữu hạn = số tiền mua quyền, lợi nhuận thì vô hạn. À mà nghe nói thời giand dầu chỉ cho quyền trọn mua thôi, ko cho quyền trọn bán vì ko có short ck cơ sở

lúc bình thường thì biết thế, nhưng lúc bất bình thường (NAV tăng vọt chẳng hạn) lại ảo tưởng mình đang bám càng toàn tay to cụ ợ:24:
havefun đi cụ, tay to ko đồng nghĩa với surewin:1cool_byebye:
ông nào ko nhận ra thì ăn hành, thế thôi :21:
Chết em rồi các bác ơi. Thằng KBC nó bị làm sao vậy?
a lêu lâu, chart xấu đau đớn, về = ita :1cool_look_down:

a tưởng có j mới hơn à, cafef nó chôm bài hay anh chôm của nó :24::24:
Cổ phiếu không tự nhiên tăng giá, vì vậy NĐT cần biết cách chọn cổ phiếu tiềm năng theo chân tổ chức lớn

http://cafef.vn/co-phieu-khong-tu-n...g-theo-chan-to-chuc-lon-20170914093216033.chn

Em có viết câu "hướng về cộng đồng", là nghĩ về chuyện nâng cao kiến thức cũng như tư duy để VCers vững mạnh hơn.
Phím 1 mã đang hoặc sẽ tăng, cũng giống như cho con cá vậy, cái cần thì giữ lại. Hết cá phải ngửa tay xin?
Mỗi người 1 góc nhìn, 1 cách làm.
Bác cứ làm việc mà mình cho là tốt, em cũng vậy. :1:
thì em cũng đưa gia một khía cạnh tại sao k dc như bác mong mỏi mờ...:24:

Status
Not open for further replies.
Back