Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Chừng nào sập hãy tính, chưa thì chờ, mai không sập thì kia, kia không sập thì kìa...
Không sập không vào hàng :21:
:cute_smiley42: đúng rồi ợ hợp khẩu vị thì chơi, nên bác cũng đừng cả nghĩ là vì cộng đồng, có bàn nhau trong hang chán rồi mang ra ngoài hô cho vui vừa PR; bán xong hô sập, mua xong hô tăng là chuyện thường mờ:24:. Nhưng mà có khi oánh hết kẻ thù sẽ oánh sang "đồng chí" là thường... :24:

:cute_smiley42: đúng rồi ợ hợp khẩu vị thì chơi, nên bác cũng đừng cả nghĩ là vì cộng đồng, có bàn nhau trong hang chán rồi mang ra ngoài hô cho vui vừa PR; bán xong hô sập, mua xong hô tăng là chuyện thường mờ:24:. Nhưng mà có khi oánh hết kẻ thù sẽ oánh sang "đồng chí" là thường... :24:
Thầy đấy, cứ suy bụng ta ra bụng người. Biết đâu người ta vì cộng đồng thật thì seo? :104:

hí hí, chán cụ ghê á, vc nó bé tý trong thị trường gd mỗi ngày hàng nghìn tỷ :106:
cụ cứ âm với miu :1cool_byebye:
Em nói lúc nào vậy :4:
á á, e gắp than bỏ tay bác nãy giờ mới chịu vẫy ra à :1cool_byebye:

hí hí, chán cụ ghê á, vc nó bé tý trong thị trường gd mỗi ngày hàng nghìn tỷ :106:
cụ cứ âm với miu :1cool_byebye:

á á, e gắp than bỏ tay bác nãy giờ mới chịu vẫy ra à :1cool_byebye:
Cái tâm lý lòng vả cũng như lòng sung, chỉ cần hơn thằng hàng xóm cho dù xóm nhà mình là xóm liều. Còn xã hội rộng lớn ngoài kia bố éo thèm biết :1:

Status
Not open for further replies.
Back