Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Góp ý xem có nên bán KBC đổi sang D2D không?
Thực ra đã đến lúc canh kỹ rồi thầy ơi, sắp đến target price rồi... nhiều investor nửa mùa sắp không chịu được nhiệt nữa rồi, e đang chờ phiên wash out để xuống tay...
Ngày ấy... ngày ấy không xa xôi... :)
Chị với Thầy tuổi con gì ạ? Để em liếc qua cái Quẻ nhoát... rồi mới có câu trả lời hợp lý... bản thân em không chọn được câu trả lời.:109:

Chưa xi nhê á, em vừa check lại, sau kiểm toán đúng x4 TK lận :4:
@HOANGLINH : Cảm ơn bác rất nhiều vì đã chia sẻ, để em hiểu mình đang ở đâu và thế nào.
Thầy cứ vô tư như cũ đi, chấp gì lão Dát ráo chủ hay đùa dai :21:
Mỗi người 1 ý kiến, 1 góc nhìn nó mới là thị trường. Nói thực là nếu thấy ai ai cũng hô múc còn kinh hơn :21:

tối qua bận coi ai phim sếc (iphone X) giờ mới mở mắt :1cool_byebye:
phần đông còn lỗ ko các ac ơi :111:

Chưa xi nhê á, em vừa check lại, sau kiểm toán đúng x4 TK lận :4:
@HOANGLINH : Cảm ơn bác rất nhiều vì đã chia sẻ, để em hiểu mình đang ở đâu và thế nào.
Cuộc sống muôn màu,con người thì muôn mặt,
Hỉ nộ ái ố làm chi giữa chợ chứng cho nhọc lòng.
Cảnh giới cao thấp trong lòng ta như thế nào tự khắc ta biết.

Anh nói thế nào thực ra không liên quan đến em. Lời nói của anh nó thể hiện văn hóa của anh chứ không phải tư cách của em.
Thôi, cho qua nhé.
Việc gì chị Tay To cũng hồn nhiên thì đã không đi đến đây.

Dà, Bác mà me em để like, thì sớm muộn cũng loạn chưởng... sáng hô múc chiều hô xả... thậm trúy, chưa có hàng cũng hô đã chốt (vì trí nhớ nó có rới hạn... chém ró nhiều nên não nó bị Dump ạ...)
Cơ mà, Bác cũng thấy buồn cười hỉ? Lúc BO, lúc biết trước BCTC Q2 ngon... thì anh tài lộ mặt, khen ngợi... tung hô... Còn lúc này thì anh tài như lá mùa thu, có mỗi ông Linbach aka Dland là đang hóng phố F319, mục xu thế khó cưỡng... ahihi.
Ko sao ợ, em cũng lọ mọ xd được PP cho mình rồi, ngóng ở đây vừa để học hỏi thêm vừa check lại cách nhìn của mình có khác với các anh chị hay ko? cái nào thấy chưa ổn thì điều chỉnh ... và cũng là để vui chơi xả tress.. Một điểm nữa là phải có bản lĩnh thì mới like đc :1:
Vài năm trước có nghe Linhbach trước nói về chu kỳ, nhấn mạnh case cao su thiên nhiên thì bước vào xu thế giảm dài hạn ... dự tính tới 2018 mới vào chu kỳ tăng trưởng. Bây giờ hô tăng thì sớm hơn một chút so với dự tính của cụ ấy thôi, hiếm có người nhận định đc như vậy.

Vậy coi như trúng mồm của tôi đi... :21:
Lại 1 ngày 3 hào Quan, tuổi Sửu thừa Câu Trận phát dụng, nên em phát động cái Móc câu... anh tham gia nhiệt tềnh nhóe... Quá ư huyền bí???
Chị tay to mà có mắng thì cũng không có gì khác thường... không huyền bí...kkk

Status
Not open for further replies.
Back