Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Kèo ra ác quá. Chanh leo và các bạn im thin thít trong khi VNI phi nước đại cũng đắng phết :19:
Dà, em phân toét PA để ra kèo mà anh... Không ác không phải là em... Ma đạo mừ lại...kkk
Riêng em, thì em bắt đầu hô anh nhóe... bao giờ nó lòe FL thì hô to hơn nữa. 1 phần của lí do: anh Đức Nổ đã phải buông bỏ bóng bánh... anh Sát thủ đã không vào VC PR... hoặc nấp dưới cái nick khác để chởi đổng...:24:

Dà, em phân toét PA để ra kèo mà anh... Không ác không phải là em... Ma đạo mừ lại...kkk
Riêng em, thì em bắt đầu hô anh nhóe... bao giờ nó lòe FL thì hô to hơn nữa. 1 phần của lí do: anh Đức Nổ đã phải buông bỏ bóng bánh... anh Sát thủ đã không vào VC PR... hoặc nấp dưới cái nick khác để chởi đổng...:24:
Bác biết rồi thì nói thì thầm thôi, ko mai mốt họ đổi nick hết. Em chẳng biết ngóng ai để like :1:

Bác biết rồi thì nói thì thầm thôi, ko mai mốt họ đổi nick hết. Em chẳng biết ngóng ai để like :1:
Dà, Bác mà me em để like, thì sớm muộn cũng loạn chưởng... sáng hô múc chiều hô xả... thậm trúy, chưa có hàng cũng hô đã chốt (vì trí nhớ nó có rới hạn... chém ró nhiều nên não nó bị Dump ạ...)
Cơ mà, Bác cũng thấy buồn cười hỉ? Lúc BO, lúc biết trước BCTC Q2 ngon... thì anh tài lộ mặt, khen ngợi... tung hô... Còn lúc này thì anh tài như lá mùa thu, có mỗi ông Linbach aka Dland là đang hóng phố F319, mục xu thế khó cưỡng... ahihi.

Thực ra đã đến lúc canh kỹ rồi thầy ơi, sắp đến target price rồi... nhiều investor nửa mùa sắp không chịu được nhiệt nữa rồi, e đang chờ phiên wash out để xuống tay...
Ngày ấy... ngày ấy không xa xôi... :)

Status
Not open for further replies.
Back