Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Chống muỗi mọi người tốt nhất nên dùng tinh dầu Xả (các khách sạn, resort dùng rất nhiều). Hoặc nếu có vườn ẩm thấp, trước nhà có đất cũng nên trồng thêm ít xả. Sẽ tránh được muỗi cũng như sốt xuất huyết. Nhà em đang trồng 10 cụm. 3-4 hôm nay chưa bị muỗi đốt :1:
Trường hợp của ĐB chắc do chủ quan hoặc có bệnh lý khác nữa thôi. Đối với người có sức khỏe bình thường, chăm sóc đúng cách SXH không quá nguy hiểm

Chống muỗi mọi người tốt nhất nên dùng tinh dầu Xả (các khách sạn, resort dùng rất nhiều). Hoặc nếu có vườn ẩm thấp, trước nhà có đất cũng nên trồng thêm ít xả. Sẽ tránh được muỗi cũng như sốt xuất huyết. Nhà em đang trồng 10 cụm. 3-4 hôm nay chưa bị muỗi đốt :1:
Quê em ở Đắk Lak, hồi nhỏ cũng hay bị SXH, quan trọng là tăng sức đề kháng bằng cách bổ sung vitamin C và nước. Uống nc chanh, cam hoặc ăn ổi nhìu là dc.

Xuất huyết ngoài dễ nhận biết và đề phòng, nhưng xuất huyết trong cực kỳ nguy hiểm vì không có dấu hiệu rõ rệt.
Đợt này đại dịch nên bệnh viện quá tải , còn không 1 ngày họ xét nghiệm máu mấy lần, khi suy giảm tiểu cầu đến ngưỡng nguy hiểm là truyền luôn chứ ai như ĐB để từ sáng đến tối thì cấp cứu là đúng rồi.
Bệnh chỉ khỏi hoàn toàn sau 3 tuần nên phải tuyệt đối kiêng hoạt động mạnh trong thời gian này.

Em bị dính MSR đứng luôn trong đó khúc 14-15 đến mấy tháng. Lúc đó cứ lên 1 ngày là ngày hôm sau xuống về đúng giá cũ lúc chưa tăng. Chán quá bán cutloss.
Mình cũng bị rất nhiều lần với MSR,cứ sợ là ko có duyên.
Nhưng lần này mình tin là uptrend thật,nhờ có giá Tungsten đang tăng mạnh.

Thấy bà Ngoại nhà em cũng làm cách này. Góc nhà cũng có chậu xả. Hôm nào trời mưa thì để bó xả tươi hoặc vỏ quýt khô dưới gầm bàn.

Mới chạy hôm nay hả Anh? Em bán cutloss xong bỏ luôn ra khỏi wl. Anh mua chưa và giá nào thì ok?
Có dấu hiệu 4 hôm rồi,cuối tuần trc1 hàng T3 về chốt vẫn giữ giá trên 15. nên hôm nay đầu phiên mình mua quyết liệt vùng 15.3-15.7 gom được KL tương đối.
Mình mê Núi Pháo như người tình trăn trở ,nhung nhớ mấy năm nay...:)

Có dấu hiệu 4 hôm rồi,cuối tuần trc1 hàng T3 về chốt vẫn giữ giá trên 15. nên hôm nay đầu phiên mình mua quyết liệt vùng 15.3-15.7 gom được KL tương đối.
Mình mê Núi Pháo như người tình trăn trở ,nhung nhớ mấy năm nay...:)
Dạ để em xem xét, giờ mà muốn vào chắc giờ phải ...mua vé chợ đen quá.
Anh dự khoản target là bao nhiêu?

Tuần trước có giá 14.1 @HOANGLINH
Chạm giá đó thôi,chứ bình quân phiên đó hình như là 14.6.Tin là đáy.
Dạ để em xem xét, giờ mà muốn vào chắc giờ phải ...mua vé chợ đen quá.
Anh dự khoản target là bao nhiêu?
Mình ko biết ,tới đâu xử tới đó,nhưng chắc là uptrend thật,vì tungsten mới vào trend tăng mạnh.

Chạm giá đó thôi,chứ bình quân phiên đó hình như là 14.6.Tin là đáy.

Mình ko biết ,tới đâu xử tới đó,nhưng chắc là uptrend thật,vì tungsten mới vào trend tăng mạnh.
Dạ em cảm ơn Anh!

Status
Not open for further replies.
Back