Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Đắng lòng... phải chi bà Chị iu vấu của mình hiện lên kéo tay sớm 1 chút, mình đã không phải cắt ngay đáy... Lần này lại cắt trúng đáy... nhưng không dám ngẩng cao đầu như lần trước nữa...hic
Em nói vậy, không có ý trách móc ai cả, tự em làm tự em chịu thôi nhé. Mặc dù, em cũng bị ảnh hưởng 1 chút vì Thơ của anh Khăm, một chút vì vụ canh me lên tàu của anh Kho, một chút vì mùi nhang của anh Phẩy Phẩy , và một chút vì vụ soi 8 tự của anh Thổ...hic
Đang đen... làm cái cờ hó gì cũng đen... không có cái nhụt nào như cái nhụt nào... bách nhụt mà...hic
Ps: Sau Lễ, nhờ Chị Cỏ dẫn team NGHỆ SĨ trình diễn tiếp vậy. Cảm ơn Chị nhiều nhiều... Tạm biệt VC, không biết có vượt qua được nỗi nhụt này để gặp lại các ace không nữa... tạm biệt... tạm biệt...

hí hí, chị đang lim dim gà gật thì điện thoại reng reng
giọng bé gái MG HSC thẽ thọt: - chị ơi art vào vòng mới, chị có mún tham gia ko ??
- giá đang giao dịch bi nhiu e???
- đang loanh quanh 26.5-27 vol chạy 600k !! đc ko chị iu ???
- ok, i'm in
25' sau, reng reng - done dzồi chị nhóe, thứ 3 về viết phiếu lấy tiền trả e, e ứng tạm cho chị rồi đó nha.
- hic, tks bé ngoan chị về sẽ có quà cho bé là 1 hộp kem ốc sên dưỡng da ban đêm nạ.
Broker thật có tâm :1cool_dribble:

Đắng lòng... phải chi bà Chị iu vấu của mình hiện lên kéo tay sớm 1 chút, mình đã không phải cắt ngay đáy... Lần này lại cắt trúng đáy... nhưng không dám ngẩng cao đầu như lần trước nữa...hic
Em nói vậy, không có ý trách móc ai cả, tự em làm tự em chịu thôi nhé. Mặc dù, em cũng bị ảnh hưởng 1 chút vì Thơ của anh Khăm, một chút vì vụ canh me lên tàu của anh Kho, một chút vì mùi nhang của anh Phẩy Phẩy , và một chút vì vụ soi 8 tự của anh Thổ...hic
Đang đen... làm cái cờ hó gì cũng đen... không có cái nhụt nào như cái nhụt nào... bách nhụt mà...hic
Ps: Sau Lễ, nhờ Chị Cỏ dẫn team NGHỆ SĨ trình diễn tiếp vậy. Cảm ơn Chị nhiều nhiều... Tạm biệt VC, không biết có vượt qua được nỗi nhụt này để gặp lại các ace không nữa... tạm biệt... tạm biệt...
Là seo hả anh :2:, không có anh ai cho em niềm tin

Art vào giá 1x cắt tầm này phải có lãi chứ?

Là seo hả anh :2:, không có anh ai cho em niềm tin
Thầy theo vía chị Cỏ đi, chị chốt đúng đỉnh, rồi vào lại sau đáy, cực son luôn... Ngoài ra, khi gặp khó khăn, thì cứ mở dòng Nhật Ký hôm trước ra xem lại. Tạm biệt Thầy, em đi đây...buồn quá !!!
Art vào giá 1x cắt tầm này phải có lãi chứ?
Nhồi tiếp khi nó BO 24.x, lãi mà không chịu chốt... Sáng nay em cắt sạch ở 21.x rồi... sạch lãi... buồn quá !!!

Thầy theo vía chị Cỏ đi, chị chốt đúng đỉnh, rồi vào lại sau đáy, cực son luôn... Ngoài ra, khi gặp khó khăn, thì cứ mở dòng Nhật Ký hôm trước ra xem lại. Tạm biệt Thầy, em đi đây...buồn quá !!!

Nhồi tiếp khi nó BO 24.x, lãi mà không chịu chốt... Sáng nay em cắt sạch ở 21.x rồi... sạch lãi... buồn quá !!!
ART mà đánh theo TA ah:106:

Chị Nhung update tình hình của anh Bàng:
Trong những ngày tới, mình vẫn cần nhiều, các bạn AB hôm nay ko cần tới viện nữa, nhưng sẵn sàng giúp mình trong những ngày tới được không ạ)
Trân trọng cảm ơn ạ!

a D Bang.PNG

Lo lắng quá mà không giúp gì được cho anh Bàng. Chỉ biết cầu mong Trời đất phù hộ anh tai qua nạn khỏi, sớm hồi phục anh nhé!

Anh chị nào biết anh Đại bàng thì nhắn cho người nhà cần giữ nhà thật thoáng sạch, tránh bí, tránh ẩm mốc, vệ sinh môi trường sống, nhà cửa sạch sẽ (ko phải để đuổi muỗi đâu, sẽ tốt cho bệnh đấy). Nếu môi trường gió mạnh thì cân nhắc mở cửa vừa phải để ko bị cảm, bị lạnh, còn ko cứ mở cửa thật thông thoáng. Nhà vệ sinh phải mở ô thoáng ra ngoài trời tự nhiên, nếu ko có ô thoáng thì bật thông gió 24/24, đảm bảo ko ẩm mốc.
Hàng ngày, người bệnh cần uống nhiều nước, nước lọc, hoa quả, orezol, nước lá giải độc đông y... cứ uống nhiều nước hơn bình thường là tốt. Làm được điều này thì sẽ khỏi sớm thôi. Chúc vạn sự bình an!

Chống muỗi mọi người tốt nhất nên dùng tinh dầu Xả (các khách sạn, resort dùng rất nhiều). Hoặc nếu có vườn ẩm thấp, trước nhà có đất cũng nên trồng thêm ít xả. Sẽ tránh được muỗi cũng như sốt xuất huyết. Nhà em đang trồng 10 cụm. 3-4 hôm nay chưa bị muỗi đốt :1:

Status
Not open for further replies.
Back