Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
Tây bán ròng mấy hôm nay mọi người ít quan tâm nhỉ. Đang có quỹ Hàn Quốc rút vốn, ko hiểu có bị rút cả đàn ko nhưng bán thấy nhiệt tình quá.
toàn mấy quỹ lom rom, bán pvt, cò đất là chính chúng nó
thằng to đầu nhất thì bán ngớt rồi thầy, bữa nó bán hơn 7tr ctd thì chắc thu đc cả nghìn tỷ rồi
trong khi cũng có quỹ khác của hàn xẻng raise fund dc cả nghìn tỷ và giải ngân mấy ngày vừa rồi

no no, những lý do tầm thường thì em chả mất time suy nghĩ đâu
Các thằng thép tôn khác bị bóp chết cả. KCN, nhà máy mọc lên ầm ầm thì đều phải múc hàng của anh tất, không thì xây nhà máy bằng bìa các tông à :1:
Anh Long còn điều tiết cả giá phôi, múc tranh phôi Formosa với các thằng khác để đẩy giá phôi lên cao góp phần đẩy các chú chết nhanh hơn, nôm na con buôn gọi là làm giá nữa. Ngồi nói chuyện ở ngoài với dân trong nghề mới thấy được :1:

Hôm nay có cp khá hay, độc, lạ muốn chia sẻ cho các ace thiện lành BDT =))) vì nó tăng thôi chứ chưa biết gì cả

Chẹp, đã xóa đi nhưng chị Cỏ nhanh quá, em ko biết nhiều chính trị, cơ chế, cái yếu tố em để ý lại quá nhỏ để thu hút dc sự chú ý của ndt, đơn giản là vậy thôi.

Khó mà đu theo mấy thầy trên đây, cổ tăng gần gấp 3 rồi mới phím. Lên đây chủ yếu tào lao là chính :15:
Nếu biết em đủ lâu thì chỉ đơn giản là vui thì nói thôi chứ chả phím gì cả, câu sau mới là chuẩn.

Haha:)) nghe chừng lên bước giá mới có vẻ ấm nên đắc chí quá nhỉ. Tại vì thằng đấy hơn anh ở cả mặt sn 88 mà lấy vợ 98 nữa, kinh đủ đường.
Khiếp 98 đã lấy chồng rồi, thằng cu này khéo gớm :21:
Con gái anh 99, cao 1m75 đây, có thầy nào trẻ tuổi muốn làm con rể không :24:
Haha, sướng trước khổ sau thôi, mấy anh được như huyền thoại Toku... :24: :24:

Status
Not open for further replies.
Back