Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
đang đầu tháng, MG thoải mái cho các ace đua lệnh nên chỉ chờ đốt pháo sáng là xông lên à
không biết mọi nơi thế nào chứ em dc mg thoải mái, trừ mã quá đểu thôi còn thích gì cũng dc :)))))
Quan trọng vẫn là mình có tài cán gì để lấy tiền thiên hạ không?

Mỗi năm thu đều đều từ cổ tức gần nghìn tỷ, từ cho thuê vp 850 tỷ mà tổ chức không ham tức là toàn bọn đầu đất.
Yêu nhau sao toàn phải nói lời cay đắng thế. REE+MBB năm trong danh mục tiết kiệm mà.

Mỗi năm thu đều đều từ cổ tức gần nghìn tỷ, từ cho thuê vp 850 tỷ mà tổ chức không ham tức là toàn bọn đầu đất.
có những cp rất lạ, rất lì, rất nặng mông
nhưng chỉ cần đưa cho họ 1 cái kỳ vọng
thì giá của nó tăng đến mức mà bạn còn nghĩ là nó phi lý
có lẽ bọn đầu đất đang đợi 1 cái kỳ vọng^^

có những cp rất lạ, rất lì, rất nặng mông
nhưng chỉ cần đưa cho họ 1 cái kỳ vọng
thì giá của nó tăng đến mức mà bạn còn nghĩ là nó phi lý
có lẽ bọn đầu đất đang đợi 1 cái kỳ vọng^^
Nó xây thêm e.town 6 chính là kỳ vọng

Chị ơi, em là nhà đầu tư cá nhân thôi, nhưng chưa mua Ree thì có bị là đầu đất ko chị?
Cá nhân thì lại khác. Nói tổ chức nhiều tiền thôi.
Bên f319 mới ra đời phương pháp đầu tư cuốn theo chiều lái cho nhà đầu tư cá nhân đấy :21:

Tây bán ròng mấy hôm nay mọi người ít quan tâm nhỉ. Đang có quỹ Hàn Quốc rút vốn, ko hiểu có bị rút cả đàn ko nhưng bán thấy nhiệt tình quá.

Không ai nhắc tới a Long thì chắc còn tăng tốt. Mất mấy đêm suy nghĩ cũng hơi hơi hiểu 1 chút rồi.
Dạo hết các phố phường thì ngoài những chuyện như DQ hay giá quặng hay lãi vay... thì không ai suy nghĩ cái mà cá nhân mình nghĩ, thôi thì AQ tầm nhìn tư duy mình đứng trên tất cả vậy.

Status
Not open for further replies.
Back