Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
Không có lái sao nó biết trước BCTC Q2 để đánh xuống :21:
Không biết đâu.
Hôm qua lúc ra báo cáo VHM mới giật mình cả lũ.
Chiều qua gọi điện cho cậu em lấy số chị Mai để chất vấn. May nó đang bận họp, lúc nó gọi lại thì mình lại không cần nữa.
À, nó sắp làm hàng xóm nhà anh đó. Mua 3 căn Vinhomes hơn 1.200 m2 phá đi xây lại thành 1 cái.

Đang kẹp nhưng giá này tương đương giá vốn anh mua thì sợ cái gì, bán thì cũng phải lựa lúc mà bán chứ sao phải hoảng loạn bán tháo lúc này :21:
Em nhớ giá vốn của anh mà, em đang tính anh bán chốt rồi mua lại
P/s: Em làm 2 vòng SDI rồi, lần này thì kẹp, của thiên trả địa

Sent from my iPhone using Tapatalk

Anh có biết trước thông tin đâu mà bán rồi mua lại, lỡ rồi thì thôi :21:
Cái bọn làm báo cáo không biết có dụng ý gì không nữa. Bình thường nó có thể chia phần phải trả cho VHM theo tỷ lệ doanh thu hạch toán chứ đâu cần đưa nguyên 1 cục vào giá vốn như vậy. Nếu không có đoạn doanh thu thực tế nhỏ hơn trong giải trình của VHM thì mình chịu chết không lần ra.

Không biết đâu.
Hôm qua lúc ra báo cáo VHM mới giật mình cả lũ.
Chiều qua gọi điện cho cậu em lấy số chị Mai để chất vấn. May nó đang bận họp, lúc nó gọi lại thì mình lại không cần nữa.
À, nó sắp làm hàng xóm nhà anh đó. Mua 3 căn Vinhomes hơn 1.200 m2 phá đi xây lại thành 1 cái.
Bạn chị nhiều người khổ thế :10:. Chị tôi qua bên đây ở cho vui:21:

Lần này minh ko bị cuốn vào SDI.
Khi mô hình sở hữu trở nên quá phức tạp, như màng nhện. Chắc chắn 1 điều đó ko phải do tự nhiên.

Ko phải do tự nhiên thì mấy cái thông tin cơ bản trên BCTC là ko đủ để phân tích.

Haizzz.

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Khi mô hình sở hữu trở nên quá phức tạp, như màng nhện. Chắc chắn 1 điều đó ko phải do tự nhiên.

Ko phải do tự nhiên thì mấy cái thông tin cơ bản trên BCTC là ko đủ để phân tích.

Haizzz.

Nói SDI phức tạp là chả hiểu gì.
SDI, VRE rất rất đơn giản luôn.

Nói SDI phức tạp là chả hiểu gì.
SDI, VRE rất rất đơn giản luôn.
Nguyên nhân mà em quay lại đó chị, quay đi trên sàn ngoài thằng VEA ngồi mát ăn bát vàng thì SDI nó cũng có năng lực thực sự

Sent from my iPhone using Tapatalk

Haizzz.

Trên sàn nhiều hàng ngon mà, đâu nhất thiết phải đi với anh Tỷ làm gì đâu. Nếu ai hứng lên đi với ảnh thì cứ xác định trước về độ tùy tiện của ảnh để khỏi sốc :21::24:

Trên sàn nhiều hàng ngon mà, đâu nhất thiết phải đi với anh Tỷ làm gì đâu. Nếu ai hứng lên đi với ảnh thì cứ xác định trước về độ tùy tiện của ảnh để khỏi sốc :21::24:
Chả tùy tiện gì cả.
Em vẫn yêu như chưa sốc lần nào :21:

• Like
Reactions: Cdg
Status
Not open for further replies.
Back