Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Đúng là lắm mối tối nằm không. Nhìn cổ phiếu tăng bát ngát mà động vào lại sợ sida :19:
Có cổ nào vào trend sấm sét không ta?
Kiểu mua xong tăng luôn chứ không lấy đà nữa ấy :21:
NTC từ 55 lên sấm set thế chị còn đòi gì nữa :13::13:

Các anh các chị ơi, sao từ chiều đến giờ không ai nói gì vậy

Hay diễn đàn chỉ làm việc giờ hành chính ạ?

Em lo lắng quá, mai thị trường ra sao, ra sao?
Diễn đàn chỉ hoạt động trong giờ hành chính thôi. Thỉnh thoảng mới có tâm thư ngoài giờ hay kể chuyện đêm khuya thôi, nhưng cũng hiếm lắm :15:

Nay chắc toi rồi, qua mỹ giảm tận 800 điểm, phiền phức ghê, cả năm đâu tư thu về mỗi kinh nghiệm

Nay chắc toi rồi, qua mỹ giảm tận 800 điểm, phiền phức ghê, cả năm đâu tư thu về mỗi kinh nghiệm
yên tâm thầy, đây là lúc mọi quy luật bị phá vỡ...
The Market Can Remain Irrational Longer Than You Can Remain Solvent , nhưng đừng để mình dọn dẹp chén đũa là được, vì khi đó lượng bát đũa cần rửa sẽ nhiều lém.

@Rai2705 9h32' mà vẫn chưa đến công sở. Chấm công cho anh Chánh 1 ngày nghỉ phép vậy, chắc là trọng thương...nằm giường dưỡng sức, bổ sung đơn và sổ khám bệnh sau!!!
Haizzzzzzzzzzz
Haizzzzzzzzzzz
Haizzzzzzzzzzz
Hôm qua đi công tác tỉnh, ốp có 1 ngày mà anh ới em hắt hơi muốn bể mũi vại :114:
Cứ rau húng rồi dính củ xả, nhắc hoài không chịu sửa, trọng thương còn may chán.
"Không ham chơi game và đánh bạc nữa Rái ơi..." Xã đội trưởng nhà em ra chỉ thị rồi, cứ thế mần thôi :21:
Gút lắc tu du./.

Hôm qua đi công tác tỉnh, ốp có 1 ngày mà anh ới em hắt hơi muốn bể mũi vại :114:
Cứ rau húng rồi dính củ xả, nhắc hoài không chịu sửa, trọng thương còn may chán.
"Không ham chơi game và đánh bạc nữa Rái ơi..." Xã đội trưởng nhà em ra chỉ thị rồi, cứ thế mần thôi :21:
Gút lắc tu du./.
Mợ khỉ...nhà anh
Lúc kẹp nát bi thì chả bao giờ xuất hiện...để chia sẻ cùng em Tà...
Lúc sung sướng ngất ngây thì lại đi làm đúng giờ...cồm ment xàm xí...
Em ghét anh nhứt xứ VC này.............Đừng gọi tên em....................

Anh Gà tranh thủ thằng John nó đỏ...chứng tỏ sức mạnh của Vịt Lam...
Phải ủn cho VNI nó xanh tím lòe loẹt...Phải Liều một phen theo Binh Pháp Tôn Vũ, anh Gà ơi...
Quần chúng phải theo đuôi...Banh càng mà ủn...
Thành công, đại thành công...

Mợ khỉ...nhà anh
Lúc kẹp nát bi thì chả bao giờ xuất hiện...để chia sẻ cùng em Tà...
Lúc sung sướng ngất ngây thì lại đi làm đúng giờ...cồm ment xàm xí...
Em ghét anh nhứt xứ VC này.............Đừng gọi tên em....................
Anh nói sao chứ, kẹp hay gỡ kẹp em đều báo cáo Thủ tờ rưởng rõ ràng, thời gian cũng như mục đích.
Nói ít nhiều gì cũng bị ghét, anh bảo em phải nàm thao ?:102:
Việc còn lại tùy duyên, như trước giờ vẫn thế, hén :21:

Status
Not open for further replies.
Back