Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Múc 7.43, đóng cửa 7.25...lõm mợ nó 0.18 giá... Không lẽ đen đến vậy sao chời? BO mới vô mà cũng thua được...sao chời...
Thánh Gà ơi...đọc binh pháp Tôn Vũ gấp gấp...
Cứu vớt đời em gấp gấp...em tạ ơn!!!

Múc 7.43, đóng cửa 7.25...lõm mợ nó 0.18 giá... Không lẽ đen đến vậy sao chời? BO mới vô mà cũng thua được...sao chời...
Thánh Gà ơi...đọc binh pháp Tôn Vũ gấp gấp...
Cứu vớt đời em gấp gấp...em tạ ơn!!!
Múc bằng giá tui múc luôn mới ghê...dù múc ít...1 chịu cổ.
Vẫn đau dù quá đau.

Vâng em cám ơn anh ạ, có 1 số nick như ttn chim non bokhox... em thấy nhận định rất là chuẩn ạ, chắc a chim non nhận định chuẩn nên được nick tím, mà còn ai nick tím nữa em follow luôn ạ
Mem mới đã nói xạo
Em có nhận định bao chừ ngoài vuốt đuôi, nói xàm xàm, mà bảo "rất nà chuẩn", phà ơi, liu liu xạo xạo

Vâng em cám ơn anh ạ, có 1 số nick như ttn chim non bokhox... em thấy nhận định rất là chuẩn ạ, chắc a chim non nhận định chuẩn nên được nick tím, mà còn ai nick tím nữa em follow luôn ạ
Đừng có dại bạn ơi. Nick tím chẳng qua là chân quét chùa, dọn dẹp 4Rum cho sạch khoan cắt bê tông thôi :1:
Buôn chứng mà nghe theo nhận định của người khác là rất nguy hiểm, nên quay về công việc lương thiện ngay và luôn đi trước khi quá muộn :21:

Đừng có dại bạn ơi. Nick tím chẳng qua là chân quét chùa, dọn dẹp 4Rum cho sạch khoan cắt bê tông thôi :1:
Buôn chứng mà nghe theo nhận định của người khác là rất nguy hiểm, nên quay về công việc lương thiện ngay và luôn đi trước khi quá muộn :21:
cách đây 2 hôm em mở tập 37 thiên long bát bộ chỉ để coi vô danh tăng giáo huấn các cao thủ võ lâm :)

Anh ơi em mới vào chứng khoán đầu năm đang học hỏi nhưng em thâyd thích lắm ạ, chỉ có mới lỗ chút xíu nhưng không đáng gì so với người quen thân nhiều người mất tiền to lắm. Em nghĩ buôn có bạn bán có phường nên các anh cứ cho em theo để học hỏi ạ

Status
Not open for further replies.
Back