Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
có vào adayroi, có TK ở adayroi và tiki nên chỉ cần nhấn vào là có đủ thông tin. Nhưng sao bọn khác biết???
Không biết để suy nghĩ xem nó lấy info bằng cách nào được nhỉ

• Like
Reactions: TTN
Pồ Zô 5008 được không anh? Mặc dù em biết so với hiệu năng thì nó đắt, nhưng khoái quá à, em lại kiểu chảnh chọe khoe mẻ thích thương hiệu hehe
Ngon đấy. Đẹp, duyên chảnh đúng chất châu Âu. Nhìn nội thất của nó thích lắm, bọn châu Âu thiết kế kỹ, tỉ mỉ và đẹp, chi tiết chau chuốt. Điểm trừ duy nhất là dịch vụ và spare parts thôi, nhưng thích thì nhích đi. Làm con màu xanh cổ vịt đẹp đấy :113:

Ngon đấy. Đẹp, duyên chảnh đúng chất châu Âu. Nhìn nội thất của nó thích lắm, bọn châu Âu thiết kế kỹ, tỉ mỉ và đẹp, chi tiết chau chuốt. Điểm trừ duy nhất là dịch vụ và spare parts thôi, nhưng thích thì nhích đi. Làm con màu xanh cổ vịt đẹp đấy :113:
Nhìn qua giống Fadil của anh Vượng nhể @bokhoktx :24::24::24:

Con này giờ trường hải lắp ráp rồi. Em đi con 3008 thấy ổn. Cảm giác dễ chịu, và mình thấy đẹp là dc.

Có khi nào xong lại nới room không cô lái :)
sau 12 tháng có thể xem xét đ/c đc ạ, có 2 ngành nghề trong giấy phép của VCG là: sản xuất thuốc và Xuất khẩu lao động là nguyên cớ cắt room ngoại, chơi hay là chỉ còn 10 ngày đến hạn nên các bạn ko xoay nhanh đc giấy phép thành lập cty con giống case Bia Sài Gòn

Eo ôi, thời buổi công nghệ đúng là sợ thật.
Trong khi tìm hiểu về Vinfast mình tìm hiểu thêm về Xtrail 2.0 vì ngồi nhiều và giá tiền cũng gần bằng nhau. Không hề cung cấp bất kỳ 1 thông tin cá nhân nào. Vậy mà vừa có ông gọi điện thoại hỏi chị quan tâm đến xe xtrail bên em ạ. Trong khi ông Vinfast hẹn cho người gọi lại mà mãi chưa thấy. Chắc đông khách quá chăng?
Ko phải virus đâu chị, đại để có cách quét dữ liệu khi người dùng vào xem 1 trang nào đó, tất nhiên là có điều kiện. Có thể chị xem trên mobile nên vào trang họ họ quét được dữ liệu luôn.
Cái này cũng không huyền bí lắm, bọn em cũng làm được.

đội VT nắm tay nhau đi đêm lô còn lại Lộ quá

Hàng sẽ nhanh đc repo cho bank lấy xèng tươi,Cô giáo chắc cũng thích điều này.
Liệu đi được bao xa chị ơi, có giống SAB lên 300 không ạ

Last edited by a moderator:
Liệu đi được bao xa chị ơi, có giống SAB lên 300 không ạ
Ko cần biết đi đc bao xa nhưng chị thấy vui vì bọn ăn bẩn bất lương đi đêm lần này phá sản kế hoạch cmnr mất một đống tiền đè giá bấy lâu lại bị mua hụt lô lớn kia. Hahaha Cô giáo cậy mình giỏi lobby luôn tự cao tự đại quá cơ... Nên lần này đc a. Đông cho leo cây,
P/S để có toàn quyền phủ quyết thì a. Đông cần lên 65%, team Cô giáo muốn đc nâng deal thì cũng cần nâng sh lên 35%, Bạn PYN có 7,1% và quyết ko nhả. Kịch còn hay khi tay to thích đánh nhau. Sau 12 tháng có thể sửa giấy phép tổ chức họp ĐHCĐ lấy i kiến và mở room 100%NN. Nhưng trước mắt lúc này thấy a. Quỳnh và các ace buồn buồn mình cũng nao nao,

Last edited:
Ông Đông là thành viên HĐQT của công ty Hải Phát he he he...
Hải Phát là công ty thế nào? Mời các anh chị em tìm kiếm dự án của Hải Phát đang mở bán để thấy Hải Phát đang vi phạm pháp luật 1 cách trắng trợn và lừa dối cổ đông 1 cách thô thiển thông qua việc giá thực bán gấp 2 lần giá xuất hóa đơn. Cũng có nghĩa là 50% doanh thu chảy vào túi riêng của 1 số ít cá nhân.
Bản thân tôi đã tìm hiểu và làm việc với bộ phận bán hàng của Hải Phát Land và vô cùng sốc với mức chênh lệch giá giữa giá thực và giá vào hợp đồng mua bán. Vậy thì cổ đông chỉ có nước ăn cơm hớt nhà nó thôi :19:

Ông Đông là thành viên HĐQT của công ty Hải Phát he he he...
Hải Phát là công ty thế nào? Mời các anh chị em tìm kiếm dự án của Hải Phát đang mở bán để thấy Hải Phát đang vi phạm pháp luật 1 cách trắng trợn và lừa dối cổ đông 1 cách thô thiển thông qua việc giá thực bán gấp 2 lần giá xuất hóa đơn. Cũng có nghĩa là 50% doanh thu chảy vào túi riêng của 1 số ít cá nhân.
Bản thân tôi đã tìm hiểu và làm việc với bộ phận bán hàng của Hải Phát Land và vô cùng sốc với mức chênh lệch giá giữa giá thực và giá vào hợp đồng mua bán. Vậy thì cổ đông chỉ có nước ăn cơm hớt nhà nó thôi :19:
Hay quá, thế mới hạ được Cô giao chứ, chắc có lẽ cô giáo thấy danh sách đấu giá bọn con lại toàn coi còi bẩn bẩn lại quét thấy HP đang có dòng tiền âm nên coi thường. Càng có kịch xem hay từ ngày mai

Status
Not open for further replies.
Back