Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Bây giờ mới là điểm lưỡng lự giữa lên và xuống nè. Nhưng lại là đỉnh trong phiên, rủi ro khá nhỏ.
short quanh 898 899 là ăn rồi bác
nhưng để vài hôm nữa lại ăn dày
h em nghiệm ra 1 cái là trò này chọn 1 điểm đẹp rồi ngắm bắn, nằm im phăng phắc là ăn dày nhất
càng lướt nhiều càng chết

short quanh 898 899 là ăn rồi bác
nhưng để vài hôm nữa lại ăn dày
h em nghiệm ra 1 cái là trò này chọn 1 điểm đẹp rồi ngắm bắn, nằm im phăng phắc là ăn dày nhất
càng lướt nhiều càng chết
FUT không êm đềm thế đâu. tăng vài chục, giảm vài chục là chuyện thường. Đánh theo trend thì lại là chuyện khác rồi.

intraday nó đang tạo higher high đó anh,
nên nếu anh chọn short thì hò khoan anh ơi,
hôm nay DB có xem bảng ko a, hay bay bổng cùng trời thu HN rùi :)))
Chơi FUT mấy cái indicator đó không tin cậy bằng nhìn cách đi lệnh trên bảng. Tâm tình, mưu toan của người chơi lớn bé thể hiện hết tất cả trên đấy.

Lời phán "MM có kế hoạch ra hàng" của DB có còn hiệu lực không ?
vẫn anh ạ nên em mới dự đi them 200 điểm nữa
NDT hưng phấn là cơ hội ra hàng

Chơi FUT mấy cái indicator đó không tin cậy bằng nhìn cách đi lệnh trên bảng. Tâm tình, mưu toan của người chơi lớn bé thể hiện hết tất cả trên đấy.

Lời phán "MM có kế hoạch ra hàng" của DB có còn hiệu lực không ?
vẫn anh ạ nên em mới dự đi them 200 điểm nữa
NDT hưng phấn là cơ hội ra hàng
trc thì nhìn bảng, giờ ko có đk nên Bon nhìn nến đoán tâm tư :))
tk lời nhắn of DB.

Ý cụ cũng hay, mà chưa trùng khớp ý bé...hihi
Chui vô hang ngồi xem lá số của mình, ngày/tháng/năm nào hên nhứt thì đánh...kiểu gì cũng ăn. Lên cũng ăn, xuống cũng ăn, không lên không xuống cũng ăn...hihi
Cảm ơn cụ!
vậy Cào phải truyền bá "văn hóa chiến thuật" này vì có mỗi Cào biết xem quẻ và sao thui hà. :)
cơ mờ cái này Cào chuẩn!
cá nhân: có đợt oánh kiểu gì cũng thắng, vận thắng kéo dài cả vài tháng - năm liền. nhưng cũng với chiến thuật, phong cách và system đó, gặp hạn, oánh kiểu gì cũng lậm.

Status
Not open for further replies.
Back