Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Em chứ còn ai khác được nữa anh Hổ...hihi

Anh về nhà mà em chưa kịp nghênh đón, thật là đắc tội...hihi

Nay em chuyển về phe anh Hổ nhóe, bi chừ mình bỏ phái sinh đi canh me múc cổ gì thì ngon hả anh? Em đoán: Chị Hilary Cliton mà vùng vẫy, thì thể nào mí cụ Ma Đầu tầm cỡ thế giới cũng sẽ nhòm vào trục ĐNÁ, hóng trước cái chánh sách thời kỳ Obama tái tục phỏng? Dệt may & da giày phỏng? Ngoài ra, còn nhóm nào có kỳ vọng đột phá không anh Hổ?
giới bizmen ko thích điều này :)))
anh Trump dc thống kê là TT nói là làm và làm ra trò nhất trong các đời TT 2 thập kỉ gần đây

giới bizmen ko thích điều này :)))
anh Trump dc thống kê là TT nói là làm và làm ra trò nhất trong các đời TT 2 thế hệ gần đây
Em zai vô ngã cụ bôn bôn ơi... Nay em chém vầy, mai em chém ngược lại...hihi
Có thể là chiều ni đã ngược luôn í chứ...hihi
Em học cụ Mobius & bọn Goldman Sach hui à, bọn nó trém sao, em cọp về đây, chém lại như Thần...hihi

trong fx, sau 1 đoạn down dài or up dài, giá sẽ nghỉ và sẽ nhấp nhô với vola kha khá. đó là dấu hiệu cần quan sát kỹ vì nó sẽ cho m biết giá sẽ quyết định đi đâu tiếp.
Hiện tại, VNIndex đang giao dịch gần như thế.

trong fx, sau 1 đoạn down dài or up dài, giá sẽ nghỉ và sẽ nhấp nhô với vola kha khá. đó là dấu hiệu cần quan sát kỹ vì nó sẽ cho m biết giá sẽ quyết định đi đâu tiếp.
Hiện tại, VNIndex đang giao dịch gần như thế.
Em hỏi cụ bôn bôn một câu nhé:
Ở thị trường ko có chart & không có bctc...thì nhòm vào đâu để đánh?

Mà hềnh như bà chị iu vấu trót phải lòng mềnh hay sao í, dạo ni toàn gọi tên húy của mềnh...
Hôm trước chởi thì gọi Chán mò..
Nay lại gọi Chán...
Hai lần trong hai ba ngày...nhớ nhung dữ...hử hử

Anh cứ học mấy anh đa cấp, làm giàu không khó ấy... ra ngã tư hét toáng lên: Tôi là triệu phú đô-la, tôi sẽ làm được!!! Đảm bảo tk 10k sau 1 năm sẽ là 10 triệu... rồi viết sách bán... rồi lên Twitter dẫn lối cho chứng sinh...
Thầy có sure hok?
Ở VN mình mà thế, khả năng chưa đến 1 năm đâu, chừng 1 tuần là có người mang cơm cho rồi :4:
P/S : Tâm lý TT thay đổi nhanh thật, qua khác nay càng khác :21:

ủa, khoan short anh.
anh mới nói là "Phải chờ em nó bắt đầu chúi xuống hãy follow theo thì mới đúng điệu"
Bon thêm là, nếu em nó nhú lên thì chờ cho có dấu hiệu yếu đuối thì xông vào vật xuống sẽ chắc thắng. :))
Nâu ơi, Short và cover rồi, ăn chênh 1.5 points thôi.
Chỉ 1 lot lấy cảm giác thôi mà.

Status
Not open for further replies.
Back