Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Mình short một nhát xong là lên đường đi xa, bay mất hai mươi mấy point đâu có biết, mở ra xem phiên này thấy lỗ nhiều quá bèn ... double, ấy vậy mà khi vừa hòa vốn thì lại chốt rồi bỏ chạy luôn. Đúng là cái số chỉ đủ ăn hàng ngày.

DB mới phán một câu sau khi nghe mình than thở về cái case này. Chưa dám share ngay vì nó kinh khủng quá !
Chắc về 628-700 anh nhỉ :19:

chốt lãi chưa mà moah suốt zậy ? :))
Moahhhhhhhhhhhhhh....haha
Thấy Nữ VC là em Moahhhhhhhhhhhh tất...ạ!

Em có lãi đâu mà chốt, hòa được là mừng hú vía luôn rồi...bồi hồi... Tâm Sự Đêm Khuya mình ên!

Tối nay em thức canh bà cuôn tâm sự đêm phia...bù lại...kkk

chắc DB phán về 560 :))
giờ đến cuối năm còn 200 điểm nữa anh ạ
Anh cứ từ từ

Đến cuối năm nghe nói có vẻ nhiều, thực ra chỉ còn hai tháng, vị chi mỗi tháng trung bình 100 points. Xuống từ từ thôi, chứ không sốc như bà con đang bàn đâu.
November khởi đầu bằng một ngày u ám thật.

Last edited:
Tính ra DB phán không sai tí nào cả, chỉ có đứa nghe theo làm chưa đúng mà thôi :10:
Nghe nói có phiên đi 40 points mà sớn sác short qua đêm ngay thì tiêu là cái chắc. Phải chờ em nó bắt đầu chúi xuống hãy follow theo thì mới đúng điệu.

Văn phong giống thánh cào quá ta, phải vậy ko? :113:
Em chứ còn ai khác được nữa anh Hổ...hihi

Anh về nhà mà em chưa kịp nghênh đón, thật là đắc tội...hihi

Nay em chuyển về phe anh Hổ nhóe, bi chừ mình bỏ phái sinh đi canh me múc cổ gì thì ngon hả anh? Em đoán: Chị Hilary Cliton mà vùng vẫy, thì thể nào mí cụ Ma Đầu tầm cỡ thế giới cũng sẽ nhòm vào trục ĐNÁ, hóng trước cái chánh sách thời kỳ Obama tái tục phỏng? Dệt may & da giày phỏng? Ngoài ra, còn nhóm nào có kỳ vọng đột phá không anh Hổ?

Em chứ còn ai khác được nữa anh Hổ...hihi

Anh về nhà mà em chưa kịp nghênh đón, thật là đắc tội...hihi

Nay em chuyển về phe anh Hổ nhóe, bi chừ mình bỏ phái sinh đi canh me múc cổ gì thì ngon hả anh? Em đoán: Chị Hilary Cliton mà vùng vẫy, thì thể nào mí cụ Ma Đầu tầm cỡ thế giới cũng sẽ nhòm vào trục ĐNÁ, hóng trước cái chánh sách thời kỳ Obama tái tục phỏng? Dệt may & da giày phỏng? Ngoài ra, còn nhóm nào có kỳ vọng đột phá không anh Hổ?
Hôm nay short hay long, người anh em?

Long only
Long anh ơi, hôm nay mà giảm thì kinh lắm. Dù gì anh cũng đang full xèng.
Củm ơn những người anh em thiện củm.
Mến chào ngày mới

Status
Not open for further replies.
Back