Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
À quên khoe...
Acc cờ bạc lại đang up 50% mới kinh chứ lại...nấy nại cả chì nẫn chài...hài hài...
IU QUÁ XÁ IU...
Trân thành kiến nghị, hai chị cứ nắm tay nhau thường xuyên...tựa vào lưng nhau thường xuyên nuôn nhóe...Em zai chấp nhận làm Bia cho hai chị Bắn....kkk

Sunggggggggggggggggggggggggggggg
Sướngggggggggggggggggggggggggggg

Không quên cảm ơn Thầy Nông Rân...
Lời chúc của Thầy đã hiển linh rồi...bái phục!!!

À quên khoe...
Acc cờ bạc lại đang up 50% mới kinh chứ lại...nấy nại cả chì nẫn chài...hài hài...
IU QUÁ XÁ IU...
Trân thành kiến nghị, hai chị cứ nắm tay nhau thường xuyên...tựa vào lưng nhau thường xuyên nuôn nhóe...Em zai chấp nhận làm Bia cho hai chị Bắn....kkk

sau khi chia ray SRA anh lại qua FIR à; phục anh quá :13:

Mình có mấy bạn thân chơi với nhau vài chục năm. Nếu cái tôi lớn quá chả lẽ lúc nào chúng nó cũng phải chiều mình à? :19:
Chẳng qua tôi hay nói thẳng những điều mà người tế nhị không nói dù họ còn có cảm xúc tệ hơn là tôi nữa.
Thành thật mà nói tui là người luôn tôn trọng sự thật, mà TA nói cho tôi biết người tham gia TT muốn gì, sức mạnh thực sự của họ đến đâu? Làm sao tôi lại chối bỏ chỉ vì tôi không muốn tin vào điều đó.
Thì thằng em vưỡn quí cái tính thẳng thắn bốp chát của chế mà :21:... và vưỡn học nhiều ideas hay của chế về FA doanh nghiệp, chỉ nêu quan điểm cá nhơn thoai hehe...

sau khi chia ray SRA anh lại qua FIR à; phục anh quá :13:
Làm gì có chuyện Thiên Tài đó Thầy Bắn ơi...

Cờ bạc nà cờ bạc...
Cờ hứng nà cờ hứng...
Niên quan j đến nhau đâu mà...

Lát thầy xem, ATC rớt đúng 40đ...Thánh Bàng hiển linh thì Tí ca sẽ nổi lên...hô hô hô...Ảnh chưa cút lỗ đâu nhóe...ha ha ha

À quên khoe...
IU QUÁ XÁ IU...

50% mà khoe
Íu quá....

Kung-fu Tượng Đá của chị em...kinh dị anh nhỉ...
Lá Số đắc cách nó thế...lùi một mà không tiến ba...lùi một xong ngồi im một chỗ thôi nha....kkk
Đấy... khối người luyện mãi ko thành nổi món Kung-fu thượng thừa này... vậy mà chế lại xách bị xuống núi đi tầm sư... mãi ở bên Mẽo cuốc :21:

Status
Not open for further replies.
Back