Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Xác suất cao TT sẽ có pullback đoạn này... cơ hội cho bác nào còn kẹp ra được hàng gía tốt, mua mới nếu ko nhanh nhẹn quyết đoán dễ đi thêm một khúc... em xin phép ko tham gia trò chơi lươm tiền trước đầu xe lửa, nhường các hảo thủ thi triển công lực... nếu máu quá có thể tham gia Long ngắn trên FUT...
nay tình hình là đồng lòng LONG hết hả Thầy

hàng bắt đáy về hấp thụ xong
chứng Mỹ kiểu j cũng sẽ có hồi ngắn vì đã over sold
nay thằng Nhật vẫn tăng bất chấp Mỹ là biết rồi
h mà cả thế giới mà hồi lại ông nào sọt thì lại no đòn, mặc dù hold lâu vẫn có thể ăn
nhưng nó hồi thử 1 quả 40 Point thì cũng xót ruột đấy

Sọc đoạn này cũng rủi ro đấy thầy Cào... khó nhìn quá thì đợi tý nhìn cho rõ hơn...
Cờ bạc thì chấp nhận rủi ro thôi anh Dị ơi... Cơ bản, nhìn bằng mắt, thì em cũng thấy sụp pọt sẽ hồi lên...
Nhưng, khi em nhắm mắt lại, thì hình ảnh con Đại Bàng hiện lên...to đùng, che mờ tất cả...Thế là, em biết, niềm tin của mình cần đặt ở nơi mô...
Sóc til die...

Từ nhỏ mình đã biết chân lí này, đằng này phải học Ha Vợt rồi 30 năm sau tốt nghiệp mới biết...Sanh viên Ha vớt ngu thế....mình thích chữ "ngu" của chị bạn mình rồi đó hehe
........

Sau buổi họp lớp 30 năm tốt nghiệp Harvard, tôi nhận ra: Người nhiều tiền hạnh phúc hơn những người ít tiền
http://cafef.vn/sau-buoi-hop-lop-30...hon-nhung-nguoi-it-tien-20181030083807502.chn
Kiểu học giỏi có khi sẽ vỗ ngực: ta phải có danh với núi sông, chứng minh điều không thể hoặc chấn hưng bọn ngu đầy dẫy ngoài kia.:1:
Btw, thế là lại ngồi đợi tiếp phải không anh?:19:

Đôi khi tôi nghĩ giá cổ phiếu nó cũng có bám theo hđkd đâu nên FUT mới là lựa chọn sáng suốt của trader. Ngặt nỗi, hổng biết bám vào đâu để ra quyết định mua bán.
Em thấy trong đánh nhau có 2 loại tướng, tướng bản năng và tướng chiến lược...trade lâu họ sẽ hình thành 1 cảm giác là bản năng. Cảm nhận thị trường lúc đó của họ sẽ nhạy hơn những người khác. Anh Hoanglinh hôm qua đi tiền vì ngửi thấy mùi sớm. Em thấy hôm qua thì mới có tín hiệu và tầm 9h30 thì em mới nghĩ là khả năng cao bên sọc sẽ tiêu, cái này chả dựa vào PTKT gì cả vì em chả có dữ liệu FUT.

Status
Not open for further replies.
Back