Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Bye thì anh Mó về làm Lính, ngồi nhậu cùng anh Rái.
Tướng với Soái bàn giao tất lại cho Xàm. Xàm Tướng chơi tất rồi... Cùng lắm đi sạch 80 củ còn lại...tiền là phù du, tiền đếch quan trọng...Quan trọng là Trí Tín Dũng Nhân Lễ Nghĩa...hay nói gọn theo người thời nay đó là: Thần Thái.
Em hỏi anh mà. Em đã làm j đâu :)) Chỉ thích cutloss ko thick hòa :))

Em hỏi anh mà. Em đã làm j đâu :)) Chỉ thích cutloss ko thick hòa :))
Ko có cút ciếc con mợ cái gì hếch...đừng như bọn Lều Báo uốn éo, kẻo méo mồm...
Nói một lời thôi: Múc tất, rồi cất...đến năm con chuột mở ra, còn thì chốt, không còn thì thôi.
Tiền là phù du, qua bên kia thế giới có mang theo được ko? Đừng nói nữa, kẻo tui chởi thề.

Dậy sớm anh Rái @Rai2705 ơi, hôm nay dậy sớm không phải để bàn thảo chiến lược, chiến thuật nữa...mà là để nói lời chia tay chia chân...
=> Ngày quẩy cuối cùng của em zai trong năm con CỜ HÓ...Dẫu cá nhân có đối diện với cái sự tối đen như mực, thì em zai vẫn quyết định tổng lực hứng sung...nhoát cuối cùng. Được nắm tay anh Rái trên đường xuống suối vàng, là vinh hạnh của đời em.

Chúc hai ta...dẫu đen thì cũng tìm ra con đường thoát nạn...
Hội ngộ năm con Chuột...
!!! Farewell !!!
View attachment 5435
Anh reg nick mới Nhặng Xị đi nhé, sáng sớm đã kêu réo chi vậy? :40:
Hôm nay mới 21.21, còn nguyên tuần sau mới hết năm đã đòi chia tay chia chân sớm, hâm vãi...:21:
Đơn xin nghỉ phép 1 tuần đã in rồi, ký duyệt giùm rồi sang năm sau tái nạm nha thủ tờ rưởng :103:

Nói một lời thôi: Múc tất, rồi cất...đến năm con chuột mở ra, còn thì chốt, không còn thì thôi.
Tiền là phù du, qua bên kia thế giới có mang theo được ko? Đừng nói nữa, kẻo tui chởi thề.
Đúng rồi, tiền nhiều lại chỉ béo con dâu với rể thôi, my idol said :21:

Nóng quạ :105::105::105:

Anh reg nick mới Nhặng Xị đi nhé, sáng sớm đã kêu réo chi vậy? :40:
Hôm nay mới 21.21, còn nguyên tuần sau mới hết năm đã đòi chia tay chia chân sớm, hâm vãi...:21:
Đơn xin nghỉ phép 1 tuần đã in rồi, ký duyệt giùm rồi sang năm sau tái nạm nha thủ tờ rưởng :103:
Ơn giời...cậu đây rồi...cậu vẫn thở...
Tớ đánh theo lịch Hoàng Tộc, có đánh theo lịch Thường Dân đâu? Tớ đang điên chứ tớ đâu có lú?

Đợt này mình ưu tiên thận trọng, cầm cp kiểu người tình nên không chơi Kilo, con này đợt này tạo đáy đẹp phết, có catalyst hưởng lợi giá dầu thấp. Giá này cũng khá hấp dẫn.
Phom tạo đáy đẹp, e ôm được 1 mớ giá thấp 16,4 nên để kệ đấy... hum trước chị móm đòi lại quà may có thằng này trả hộ :1:

Status
Not open for further replies.
Back