Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Mình có 1 người bạn ck,khi mình long thì hắn sọc.
Có lúc mình thắng,hắn lo âu.Bây giờ hắn cười sảng khoái,mình...sảng khoái ko bằng,:)
Nghĩ lại,sự lên xuống của TT như thuỷ triều và như ngày -đêm.
Luận đúng -sai thật là khó,nhưng mình biết cả 2 sẽ thắng,quan trọng phải an toàn TK và vị thế,tâm thế phải sảng khoái,cuối cùng là chờ đợi lúc tt lên thì phe long chốt,tt xuống thì phe sọc TP.
Cho dù có khủng hoảng xảy ra,hãy nhìn lại các chỉ số CK lúc khủng hoảng so với bây giờ như thế nào dù đã bao kỳ khủng hoảng?
Thằng bạn anh cũng liều...Anh cũng liều...nếu nhìn đơn lẻ.
Nhưng nếu gộp cả 2 làm một thì...ko có gì liều. Hai anh hedge trạng thái cho nhau, chỉ mất tiền phế...no risk no return. Chấp tất trạng thái TT...

Làm gì còn tiền mà hô múc, no money available now.
Người anh thiện lành (lovely brother) nhiều tiền quá đó.
Thật nhé...em còn tận 70 củ, sợ đếch gì thằng/con nhà nào?
Dân cờ hứng thì bình quân theo giá giảm, chứ dân cờ bạc bọn em thì bình quân theo sự im lặng...đố bọn nào kill được em đấy...thách

Thật nhé...em còn tận 70 củ, sợ đếch gì thằng/con nhà nào?
Dân cờ hứng thì bình quân theo giá giảm, chứ dân cờ bạc bọn em thì bình quân theo sự im lặng...đố bọn nào kill được em đấy...thách
Chuẩn phết, ai đó bảo khi không ai dám nhắc đến chứng là lúc múc chứng dễ nhất :19:

Chưa anh, vẫn còn phân vân vụ tài xế với chưa tập lái lại. Xe mới thì phải tập lại để tự lái mới sướng, tự lái thì bỏ tài xế, nhưng ổng tx lái gần chục năm rồi giờ bỏ thì cũng tội, mà k bỏ thì trả lương mấy chịu/tháng hehe, nên định gửi ổng ít xèng với tặng luôn con honda city củ chuối để dễ ăn nói.
Vừa tập lái vừa giữ tài xế. Đi làm hàng ngày, đưa đón con thì tài xế lái, cuối tuần Đà Lạt, Mũi né thì mình lái :1:

Chuẩn phết, ai đó bảo khi không ai dám nhắc đến chứng là lúc múc chứng dễ nhất :19:
Cái này 50/50 anh ạ, múc trật cổ thì cũng khổ à...
Có điều, sao em zai tự tin với cặp song tía quá thể...dường như có ai đó đứng sau lưng thì thầm: Con ơi, con sắp phát tài rồi, quết mạnh vào...
Thế là em quết thôi.

Cái này 50/50 anh ạ, múc trật cổ thì cũng khổ à...
Có điều, sao em zai tự tin với cặp song tía quá thể...dường như có ai đó đứng sau lưng thì thầm: Con ơi, con sắp phát tài rồi, quết mạnh vào...
Thế là em quết thôi.
Các em Broker vẫn bảo nếu chọn đúng cổ, nhà đầu tư vẫn có thể ăn bằng lần mà :10:

Có tính tới mà sợ để ổng lái riết làm mình làm biếng riết em không biết lái luôn hehe
Người ta đánh giá sự sang giàu thông qua ông tài xế, ko ai đánh giá mỗi cái xe...ở Mẽo nó thế ạ!
Có xe mà ko xế thì bị nó cho ra rìa ngay, vì quá nghèo mà bày đặt đua đòi.
=> Mướn ngay ông xế vừa đẹp mã, vừa có học thức như anh Béc là chửn lọt.

Chưa anh, vẫn còn phân vân vụ tài xế với chưa tập lái lại. Xe mới thì phải tập lại để tự lái mới sướng, tự lái thì bỏ tài xế, nhưng ổng tx lái gần chục năm rồi giờ bỏ thì cũng tội, mà k bỏ thì trả lương mấy chịu/tháng hehe, nên định gửi ổng ít xèng với tặng luôn con honda city củ chuối để dễ ăn nói.
Mạo muội ứng cử tài xế...please!:63:

Status
Not open for further replies.
Back