Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Ko lần này em ko có.
Sau vụ anh N.R em chưa vào lại.
Thế anh Mó Tướng có con nào để em vào mặc bỉm chung với...
Đen quá, em chả rám chọn ra 3 chữ cái tiềm năng...toàn phải đi hóng vía...
Tiện thể Mó Tướng xem hộ em tiềm năng của song tía PTB & VEA nhoáy. Thánh bỏ em đi rồi, em bơ vơ không biết phải hành động ra thao? Thánh chọn thời điểm ra đi, quá ác...ác nhứt quả đứt...

Thế anh Mó Tướng có con nào để em vào mặc bỉm chung với...
Đen quá, em chả rám chọn ra 3 chữ cái tiềm năng...toàn phải đi hóng vía...
Tiện thể Mó Tướng xem hộ em tiềm năng của song tía PTB & VEA nhoáy. Thánh bỏ em đi rồi, em bơ vơ không biết phải hành động ra thao? Thánh chọn thời điểm ra đi, quá ác...ác nhứt quả đứt...
Mai hàng về. Chắc lãi :19::19::19:

10h20 giá trị gd 960ty,ai cũng biết chuyện gì sắp diễn ra. Chỉ là giả vờ không biết mà thôi. Câu chuyện chiến tranh thương mại giữa TQ và Mỹ còn kéo dài. Có khi Mỹ lại tự tay bóp nát cà của mình cũng không hay. Việt Nam đang đối diện với thử thách 3 bất .Thủ tướng bất tài.chủ tịch bất lực.người dân bất mãn khiến cho xã hội ngày càng đi xuống cả về đạo đức và kinh tế.giờ này nhắc tới chuyện chứng cháo ở vịt ngan cả thế giới nó đang cười. Các Cty và các Doanh nghiệp nhà nước cổ phần hóa xong nhưng ko Minh bạch.nhưng lại mong được nâng hạng thị trường. suốt ngày mong dẫn đầu với đi đầu. Chúc các bác đón Noel và năm mới 2019 thật vui vẻ. Ấm áp An lành và hạnh phúc
Anh nên nhìn chị @TTN làm gương, phát hiện ra toàn siêu cổ, vang danh thiên hạ, áp đảo quần hùng. Thật đáng nể phục

Sent from my iPhone using Tapatalk

Anh hư thật...mấy tháng em bỏ đi a lại sanh tật some này nọ...Thua:33:
Chờ đợi sung rụng vào mồm mà chưa được quả nào...
Anh Minh Xoài ảnh nói, muốn sung rụng thì cũng phải đi ra gốc cây sung mà nằm...chứ ngồi nhà làm sao sung nó rụng vô mồm được...
Em làm theo...nằm mãi mà chưa được quả nào rụng vào mồm...
Anh Béc làm bài thơ Sung Than Thở tặng em được không? Cảm ơn anh

Mình có 1 người bạn ck,khi mình long thì hắn sọc.
Có lúc mình thắng,hắn lo âu.Bây giờ hắn cười sảng khoái,mình...sảng khoái ko bằng,:)
Nghĩ lại,sự lên xuống của TT như thuỷ triều và như ngày -đêm.
Luận đúng -sai thật là khó,nhưng mình biết cả 2 sẽ thắng,quan trọng phải an toàn TK và vị thế,tâm thế phải sảng khoái,cuối cùng là chờ đợi lúc tt lên thì phe long chốt,tt xuống thì phe sọc TP.
Cho dù có khủng hoảng xảy ra,hãy nhìn lại các chỉ số CK lúc khủng hoảng so với bây giờ như thế nào dù đã bao kỳ khủng hoảng?

Nhựt bổn cắm mặt thấy ghê... Trump quẩy tưng tưng... thế giới lộn tùng phèo chẳng biết đâu mà nần...
Stocks in Hong Kong Hit 4-week Low
Stocks in China Hit 7-week Low
Hong Kong Dollar Hits 4-week Low
Stocks in Japan Hit 38-week Low
Stocks in Australia Hit 24-month Low
US Stocks Plummet After Fed Hike
Mã GTK của e kỳ hạn 1m hôm nay đáo hạn lần 2 roài... vừa nâng lên kh 3m kiếm thêm tý cháo :((
anh dạo này bận hay sao mà không qua sòng bài nữa. bữa thấy anh bảo chuyển đại quân qua sông rồi :))

anh dạo này bận hay sao mà không qua sòng bài nữa. bữa thấy anh bảo chuyển đại quân qua sông rồi :))
Đợi hết năm âm e mới chơi được thầy bắn (thầy phán roài phải tuân thủ, cờ bạc phải có đức tin vào thần thánh :)) ... đoạn này e chơi tý tẹo cho vui thoai...

Chờ đợi sung rụng vào mồm mà chưa được quả nào...
Anh Minh Xoài ảnh nói, muốn sung rụng thì cũng phải đi ra gốc cây sung mà nằm...chứ ngồi nhà làm sao sung nó rụng vô mồm được...
Em làm theo...nằm mãi mà chưa được quả nào rụng vào mồm...
Anh Béc làm bài thơ Sung Than Thở tặng em được không? Cảm ơn anh
Tối nay Vietlott sổ rồi
Mua ngay dãy số rồi ngồi "chờ sung"
Mở mồm dò số nếu trùng
Làm giàu không khó, vô cùng giản đơn...:beach:

Nói về chiến lược "cho tháng sau" tui đã áp dung thành công cho Vinamilk. Đáy 111.5 trước lập đông vài ngày, đỉnh 136.5 trước Đại tuyết vài ngày. Chiến lược này khó lém không nên cố copy, dễ banh gáo lém :15:
để tháng sau em tìm con nào tăng thì em báo nhé, còn giờ view ck Mỹ, china, oil, hô múc cho tháng sau, còn oánh T+ là đúng bài

@Cdg: năm ngoái 22/12 vờ ni loanh quanh 970 pts với khí thế hừng hực chúng ta có cái độ nở hit 1000pts
Năm nay vận nước đương lên với ng truyền cảm hứng dạt dào pak hang seo + tuyến VN trên đỉnh đông nam á thía này mình có nên mở lại độ không thầy ơi ???
đóng cửa phải hơn năm ngoái chị ạ, nhưng thôi không độ chị ạ:1:

Cho đến lúc này, mọi thứ trong ngoài, đều hệt như đận T9.2018, cũng là 4 cây nến đỏ có rút chân, cô thương thật hả thầy? :21:
Chiếu theo đó, 2 tháng tới ráng "cò rỉa" nha :4:
Em phắn đây, thanh củi câu gút lắc mới rồi của thầy nhiều :103:

1.ý thầy là thế chỗ mũi tên giống nhau à? hỏng bét rồi, cứ gấp thếp chơi rồi khấn cô thương thôi 2 chỗ ý khác xa nhau
2. Đậm: thầy đọc hiểu rang răng mà đợi 2 tháng nữa... từ giờ đến tết cờ bạc thoải mái chứ tết xong rồi thì nói làm gì:21:

Status
Not open for further replies.
Back