Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Chưa thưa Mó Tướng...đợi thắng cái deal này, em mới có xèng để thử...
Nguyện sánh đôi cùng Mó Tướng...mặc bỉm ra trận...Ngài chết, em cũng chết...Ngài sống...có khi em cũng chết (đen quá mà)...
Nhưng không sao...được chết cùng Ngài...đã là một niềm vinh hạnh lớn lao...của Xàm Lính em rồi...
Khỏi cần thử, dở òm
Xưa mình cũng bì đặt "Tay chơi uống cà phê" mua cái bình lọc về pha cà phê. Được 2 ngày lấy cái bình nuôi cá bảy màu luôn rồi. Đợi nó chảy cà phê từng giọt từng giọt thì lên bàn thờ mới có ly cà phê.

Khỏi cần thử, dở òm
Xưa mình cũng bì đặt "Tay chơi uống cà phê" mua cái bình lọc về pha cà phê. Được 2 ngày lấy cái bình nuôi cá bảy màu luôn rồi. Đợi nó chảy cà phê từng giọt từng giọt thì lên bàn thờ mới có ly cà phê.
:21::24:

Khỏi cần thử, dở òm
Ngon hay dở do người pha,
Ai xui anh múc bình lọc về tự pha?
Để dân chuyên nghiệp phục vụ đê.

mút mút, "cho tháng sau" :21:
@dash177 sp bao lỗ không?
Tui có phải thiền sư đâu? Tui cũng đã nói nhiều lần, múc là view cho tháng sau. tui cũng đang canh múc cú chót trước Lập Đông đây. Cổ tui múc từ hôm 11/10, tới nay tui định múc tiếp mà nó có giảm bao nhiêu đâu :15:
Nói về chiến lược "cho tháng sau" tui đã áp dung thành công cho Vinamilk. Đáy 111.5 trước lập đông vài ngày, đỉnh 136.5 trước Đại tuyết vài ngày. Chiến lược này khó lém không nên cố copy, dễ banh gáo lém :15:

1 ông xuất hiện là có án mạng...
Ông còn lại họ hàng, nhưng xuất hiện là Pò hường thủ tờ rưởng đi nạng...
Anh cứ khéo chả vờ thế coi chừng bị cắt lương nhé :19:
Ối rào...2 ông đó không được list vào mớ cators hỗn độn của em zai...không nhớ là chiện phình phường...

Nói cho anh Rái nghe nhóe: 99,9 tỏi nằm ở Tiền Phong Banh của em, chỉ chờ đợi mỗi anh Bàng xuất hiện thôi...Chờ 1 năm không được thì chờ 10 năm. Đấy mới là cator thống lĩnh mọi cators...:19:

Status
Not open for further replies.
Back