Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Em mua xe mô hình của anh @becks2367 mà, tầm 150k /chiếc thôi. Ủng hộ ảnh, chứ bit con thế này ảnh vã lắm rồi, giọng íu thấy rõ, bửa giờ phải xem phim heo mới có can đảm trở lại
Lại thêm tiếng sét nữa, sáng nay Xì Gòn có giông đâu ta? :1cool_dribble:
Mà thiệt là mấy tháng rồi Thánh Thơ "luyện" món đó hả anh? :2cool_sexy_girl:
P/S : Thôi xì tốp mấy câu từ nhại củm giùm em nhé các Xếp :1cool_byebye:

Em mua xe mô hình của anh @becks2367 mà, tầm 150k /chiếc thôi. Ủng hộ ảnh, chứ bit con thế này ảnh vã lắm rồi, giọng íu thấy rõ, bửa giờ phải xem phim heo mới có can đảm trở lại
A có việc gì làm gt em làm với...em khộ quá...em có bằng B2 roài, hay em làm tài xế cho chiếc xe mới của a đc không: 1m7, 20cm:15:

Cút cái gì mà cút, em ăn bánh mì & nhăm nhi cafe xong rồi mới gọi anh đó chứ...
Xem nhé, em múa quyền cho anh Rái xem...
Thiên Thời
Địa Lợi
Nhân không còn Hòa... Muốn Nhân Hòa thì mình phải làm chuột bạch.
Trong thiên nói về Chiến Tướng, lão Tôn Vũ có ghi rõ: Tướng thì phải Dũng, vừa Trí vừa Dũng...thì Lính nó mới phục tùng mệnh lệnh.
Anh Rái Tướng mà cứ tỏ ra thiếu tự tin như lày, làm sao thâu phục lòng quân??? Chết cũng phải oánh...xung phong
Các anh ở Sài gềnh đã thử món cafe lạnh cold brew coffee chưa?
https://primecoffe.com/cold-brew-coffee-ca-phe-lanh.html
Hà Nội cũng có rồi đấy

Khóc nữa đi anh, khóc tiếp đi anh...:113:
Vì tiếng thét của thủ tờ rưởng là nguồn động lực lớn lao cho Rái em nói riêng, và phe kẹp cổ nói chung...bớt sợ :10:
Càng sợ càng phải thét...Banh càng nó đỏ choét, thì mình vào đ-ục khoét... cớ sao lại lui binh? Định như bọn Lều Báo chắc...bọn đó đang cắt lõ và đã cắt lỗ...dzồi nhưng vữn thích thể hiện...Don't do businest with FAKE NEWS.

Các anh ở Sài gềnh đã thử món cafe lạnh cold brew coffee chưa?
https://primecoffe.com/cold-brew-coffee-ca-phe-lanh.html
Hà Nội cũng có rồi đấy
Chưa thưa Mó Tướng...đợi thắng cái deal này, em mới có xèng để thử...
Nguyện sánh đôi cùng Mó Tướng...mặc bỉm ra trận...Ngài chết, em cũng chết...Ngài sống...có khi em cũng chết (đen quá mà)...
Nhưng không sao...được chết cùng Ngài...đã là một niềm vinh hạnh lớn lao...của Xàm Lính em rồi...

Status
Not open for further replies.
Back