Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Là đủ phí của tôi đấy.
Nhân tiện muốn chửi MBS quá. Nó cho quả gửi tiền thuận lợi lại giật lại quả phí giao dịch 0.3% :19:
em hình như cũng thế, chắc 0,25% thì phải do không mua bán nhiều nên thây kệ, gọi điện xin xỏ, phàn nàn làm biếng quá, mềnh toàn nãi chăm phần chăm cò kè chi cái phí

Tôm lăng ba mải ca chiến thắng :banana105:
Việt kỳ này quyết thắng Mã lai :1178:
Mã Minh thì mải áo dài :muzik:
Lồi mồm với cảng nên khai làm gì :yahoo:
Hoàng Linh đại tướng ngựa phi :3D_38:
Oánh to kiếm Tết, cổ phi vù vù :41:
Dị nhân vẫn rất cần cù :30:
Chart soi, rình chộp quyết thu mùa vàng :cungly:
oạch, anh Chim hôm nay rảnh biên thơ nhiều ghê ha
Mình vừa lướt 1 vòng tin tức thấy giá vé được đẩy lên ghê quá, VFF năm nay kiếm ăn khớ quá bà con mình còn mua vé chợ đen là còn bị làm tiền trên tình iu bóng đá nước nhà, tuyệt không thấy 1 dòng nào kêu gọi tẩy chay mua vé chợ đen cả, quá nhọ cho những CĐV với tình yêu chân chính .
Mình vừa nhắn cho các bạn iu của mình trong làng báo là muốn VN thắng - vô địch thì phải phát động toàn dân đặt cửa vào Mã Lai để Cái cân kèo.
Còn riêng mình, thực lòng thì VN chỉ nên về nhì cấp CLB hay đội tuyển QG ở bất kể giải đấu nào có yếu tố nước ngoài.

Hôm qua đọc thấy tiếc thật vì 1 doanh nghiệp đi đầu trong lĩnh vực đó mà không thể lớn mạnh được.
Là 1 nhà đầu tư em chỉ mong các DN ngày càng phát triển và minh bạch thui. Được như vậy thì lo gì TTCK không thăng
Thơ thẩn Bull tý cho vui...nhưng thấy dòng tiền và momentum đang yếu dần. Nếu cuối phiên không hồi thì nên cẩn thận củi lửa...:102::102:
Giờ này chỉ có té sớm cho thượng sách. Các TT thế giới cũng đang cháy ngút trời và chuẩn bị đón Noel tết tây. Còn hy vọng gì ở cái xứ thiên đường này nữa bác ơi. Tăng trưởng 7%hay 10% tụi nó thích nói thế nào chẳng được. 1 TT mà không minh bạch thì mọi chuyện công bố nó chỉ như một trò đùa mua vui cho thiên hạ. Muốn lên mạnh thì phải xuống sâu. Không thể cứ loanh quanh ở đây mà hy vọng lên mạnh thì không thể. DJ khả năng cao kết thúc 2018 dưới 24k.chiến tranh thương mại giữa các tay to ít cũng phải mất 15 năm. Đời còn dài cổ cánh còn nhiều. Quan trọng là phải còn tiền.

Giờ này chỉ có té sớm cho thượng sách. Các TT thế giới cũng đang cháy ngút trời và chuẩn bị đón Noel tết tây. Còn hy vọng gì ở cái xứ thiên đường này nữa bác ơi. Tăng trưởng 7%hay 10% tụi nó thích nói thế nào chẳng được. 1 TT mà không minh bạch thì mọi chuyện công bố nó chỉ như một trò đùa mua vui cho thiên hạ. Muốn lên mạnh thì phải xuống sâu. Không thể cứ loanh quanh ở đây mà hy vọng lên mạnh thì không thể. DJ khả năng cao kết thúc 2018 dưới 24k.chiến tranh thương mại giữa các tay to ít cũng phải mất 15 năm. Đời còn dài cổ cánh còn nhiều. Quan trọng là phải còn tiền.
Vâng, để em bán hết rồi xuống ga ném đá lên tàu cùng cụ nhá :21:

Vâng, để em bán hết rồi xuống ga ném đá lên tàu cùng cụ nhá :21:
Ndt dài hạn thì phải có lòng tin vào lãnh đạo và lãnh tụ. TA, FA, đủ thứ em làm sao mà có cửa. Mình ko hề ném đá ai. Cái mà bạn thấy là chọc gậy bánh xe chứ có gạch đá gì đâu. Mà cứ khi nào mình nhận định thì TT hay đi ngược so với nhận định của mình. Hehe

Status
Not open for further replies.
Back