Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Tôm lăng ba mải ca chiến thắng :banana105:
Việt kỳ này quyết thắng Mã lai :1178:
Mã Minh thì mải áo dài :muzik:
Lồi mồm với cảng nên khai làm gì :yahoo:
Hoàng Linh đại tướng ngựa phi :3D_38:
Oánh to kiếm Tết, cổ phi vù vù :41:
Dị nhân vẫn rất cần cù :30:
Chart soi, rình chộp quyết thu mùa vàng :cungly:
VC phong tướng hơi ẩu nhất là cụ Chim, ai cũng đại tướng cả, hay có lợi ích nhóm gì ở đây? :3D_38:

Đáng ra bây giờ phải là thời của ảnh mới phải. Tư duy như thế không có gì sai. Có điều con người này biển lận quá, khó lường nên mình sợ. Đề phòng cao quá có khi lại mất cơ hội.
Đọc thấy 1 chút nuối tiếc, 1 chút lo ngại a hi hi :10:

VC phong tướng hơi ẩu nhất là cụ Chim, ai cũng đại tướng cả, hay có lợi ích nhóm gì ở đây? :3D_38:
Tôm lăng ba thiền sư thông củm, bội thực tướng nó lan từ quân đội đến công an, giờ 2 ngành đấy bị siết nên nó tràn vào chứng là đúng hợp với câu nước chảy chỗ trũng theo phong thủy còn giề :24:

Đọc thấy 1 chút nuối tiếc, 1 chút lo ngại a hi hi :10:
Hôm qua đọc thấy tiếc thật vì 1 doanh nghiệp đi đầu trong lĩnh vực đó mà không thể lớn mạnh được.
Là 1 nhà đầu tư em chỉ mong các DN ngày càng phát triển và minh bạch thui. Được như vậy thì lo gì TTCK không thăng hoa.

Hôm qua đọc thấy tiếc thật vì 1 doanh nghiệp đi đầu trong lĩnh vực đó mà không thể lớn mạnh được.
Là 1 nhà đầu tư em chỉ mong các DN ngày càng phát triển và minh bạch thui. Được như vậy thì lo gì TTCK không thăng hoa.
Mong ước không thể thay đổi thực tại...
Hành động mới thay đổi thực tại...
Mong ước thì 9 lần trúng, 1 lần trật...
Hành động thì 9 lần trật, 1 lần trúng...
Đó là lí do TTCK mãi không thể thăng hoa...hihi

Anh này trước trùm bất động sản công nghiệp, tại ham hố đa ngành nên như thế.

Tối qua mò mẫn lại case KBC vì thấy nhiều công ty ck khuyến nghị quá.
Về cơ bản không phải tệ mà sao mình vẫn không thích.
E nghĩ vì chị ko thích chơi với những người lừa đảo. E cũng thế, KBC ko trả 1 đồng cổ tức nào, kể cả khi đã bán cho chín luộc giá 15k. Thà nhắm mắt quất LHG hay NTC còn thấy yên tâm hơn.

E nghĩ vì chị ko thích chơi với những người lừa đảo. E cũng thế, KBC ko trả 1 đồng cổ tức nào, kể cả khi đã bán cho chín luộc giá 15k. Thà nhắm mắt quất LHG hay NTC còn thấy yên tâm hơn.
Sợ nhất quả rút 3.000 tỷ trong 1 nốt nhạc thôi.
BĐS CN giờ chỉ còn Tân Phú Trung, Quang Châu và Nam Sơn hạp lĩnh để bán thôi.
Phần của KBC khoảng 340 ha. Không nhiều so với quy mô DN.

Status
Not open for further replies.
Back