Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Gà qua thời kỳ đỉnh cao rồi anh Chánh, cụ Qatar mà quyết chia lìa, thì cụ Iraq có khi nối gót... Mô hình Cartel tan rả...từ đây...
Giờ thì trông mong làn sóng dịch từ Tung sang Vịt...cứ KCN Bắc Bộ mà quết...mới mon nghe ngon...
Nhưng...lại nhưng...KCN nó cũng chả tăng mạnh mẽ...chả có sóng thần...mà toàn cà giựt cà tang...chẳng có Tướng của người giàu sang gì hết...nản
Sao cặp Rái Kào cứ nghịch mào hoài vậy nhỉ? :19:
Trong dàn trụ, nhất là trong mắt em, Gà đận này hơi bị được. Anh nói nữa nó lòe tím bi chừ, let's wait...:4:

Đoán vui anh nhé: Quả Bóng Trump sẽ đến nơi nào? Liệu có là vị Tổng Thống Mẽo đầu tiên vào tù bóc lịch khi đang trong nhiệm kỳ hay ko? Em thấy chủ đề này đang sốt...dẻo. Mon men kiếm ăn, nhưng ko tìm ra cái vía nào hưởng lợi,
Người vá trời lấp bể
Kẻ đắp luỹ xây thành
Ta chỉ là chiếc lá
Việc của mình là xanh

Gà qua thời kỳ đỉnh cao rồi anh Chánh, cụ Qatar mà quyết chia lìa, thì cụ Iraq có khi nối gót... Mô hình Cartel tan rả...từ đây...
Giờ thì trông mong làn sóng dịch từ Tung sang Vịt...cứ KCN Bắc Bộ mà quết...mới mong ngủ ngon...
Nhưng...lại nhưng...KCN nó cũng chả tăng mạnh mẽ...chả có sóng thần...mà toàn cà giựt cà tang...chẳng có Tướng của người giàu sang gì hết...nản
Cái chỗ bôi đậm là sao Cào?
Ý phím KBC à?

Thầy Cào nhòm chart con nhà hát thế nào?... đợt này anh Vova cho tham gia cùng Cotecons làm Vincity thì phải...
Vòng quanh cái nêm anh Dị ơi...cơ bản thì, anh Coca giờ theo Musk ca rồi...nên chia sẻ quả quýt còn lại cho đồng pào đồng trí...hihi
Oánh Coca thì oánh vào hệ sinh thái mới: Oil-Aaa... Nhưng em ko theo, em chỉ theo khi có xế điện ra đời!!!

Trump tweets:“Đã có cuộc đàm phán trao đổi rất hiệu quả với Trung Quốc! Hãy chờ một số thông báo quan trọng!”:3D_69:

Status
Not open for further replies.
Back