Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Nhận định sai...sai lầm vẫn là em zai...haizzz
Không thể tin được...cả làng full cổ...chứ không full xèng...
Kỳ này đứt cước thiệt rồi, ko có Thánh Thần nào cứu nỗi cái deal Con Mèo Già rồi...hic...dậy sớm mà ko nói nên lời...hic
Lại nữa rầu...:4:
Chiếu theo case Tôn Vũ mới đây, pà kon nào đang cầm hoặc muốn mua Con Mèo Già phải me thủ tờ rưởng tui thiệt kỹ nhớ :19:
Sau Siu Mod là Kào Xí, xài hàng hao khiếp, buông tay là đai trong 1 tiếng bíp...:21:

Ác...ác lắm Chánh Đạo à...
Trốn chứng ni, có muôn vàn nỗi đau...ko thể trôn rún hết...
Nhưng...có lẽ nỗi đau...lớn nhứt...đó chánh là: Đang kẹp mà lại bị kẻ xấu nâng bi...Khen đểu...huhuhu
Chời ơi, sao lại khiến con đen đủi thế...chời ơi

Giải mã từ hôm qua đến giờ mới ra được con hàng mà Thần Bíp phim phím...
A Sex Love...
SZL = Sex Zồi Love...
Vãi hết cả code...xin cho vào WL & Soi...

You don't want to try and catch the bottom, that will have a high failure rate.

There is NO such thing as a missed market move, because everything is clear only in hindsight.
Ý là gì vậy anh Cung Xủ, em zai đọc tiếng Anh mà ko hiểu hết nội hàm và ngữ cảnh ạ...
Thực tại thì em thấy: Cái acc của em nó cứ vòng quanh mốc 100 củ...nên chả biết phải làm sao, tương lai phải đánh thế nào? Anh có thể dẫn lối hộ em zai 1 đoạn đường ko?

Ác...ác lắm Chánh Đạo à...
Trốn chứng ni, có muôn vàn nỗi đau...ko thể trôn rún hết...
Nhưng...có lẽ nỗi đau...lớn nhứt...đó chánh là: Đang kẹp mà lại bị kẻ xấu nâng bi...Khen đểu...huhuhu
Chời ơi, sao lại khiến con đen đủi thế...chời ơi
Anh lại nâng cao quá rồi, hôm qua không xem bóng đá ư? :4:
Đã vậy thôi khỏi tếu táo gì nữa, em nín và lượn luôn :21:

Anh lại nâng cao quá rồi, hôm qua không xem bóng đá ư? :4:
Đã vậy thôi khỏi tếu táo gì nữa, em nín và lượn luôn :21:
Dạ, em xem bằng tai anh Chánh, cứ khúc nào hô Dzooooo...thì em mới xem bằng mắt.
Công việc bộn bề, mà xèng ko thu lại được mí...haizzz... Tìm kiếm Thần Son để đeo vía...mà mãi ko ra...Thần nào mới mẻ cả. Huhu

Dạ, em xem bằng tai anh Chánh, cứ khúc nào hô Dzooooo...thì em mới xem bằng mắt.
Công việc bộn bề, mà xèng ko thu lại được mí...haizzz... Tìm kiếm Thần Son để đeo vía...mà mãi ko ra...Thần nào mới mẻ cả. Huhu
Tìm chi cho mệt rứa hè, qua Qua bím con Gà sao hok mua, thì đâu phải 2-3 nữa :4:
Mà thôi, tay ném đá khuyên kẻ đào hầm, tréo cẳng ngỗng quá, next đi cho nhẹ đầu thủ tờ rưởng ui :21:

Ý là gì vậy anh Cung Xủ, em zai đọc tiếng Anh mà ko hiểu hết nội hàm và ngữ cảnh ạ...
Thực tại thì em thấy: Cái acc của em nó cứ vòng quanh mốc 100 củ...nên chả biết phải làm sao, tương lai phải đánh thế nào? Anh có thể dẫn lối hộ em zai 1 đoạn đường ko?
Đại khái,
Mọi miss sóng market đều do tư duy ù lì thế thôi.
Anh thấy B vẫn leader TT nhưng dòng tiền "sẽ"chảy vào hàng cơ bản tăng trưởng tốt:VCS PNJ MWG.
"Tôi ko chạy theo quả bóng đang bay ,mà tôi sẽ đến đợi trước nơi nó sẽ đến".

Tìm chi cho mệt rứa hè, qua Qua bím con Gà sao hok mua, thì đâu phải 2-3 nữa :4:
Gà qua thời kỳ đỉnh cao rồi anh Chánh, cụ Qatar mà quyết chia lìa, thì cụ Iraq có khi nối gót... Mô hình Cartel tan rả...từ đây...
Giờ thì trông mong làn sóng dịch từ Tung sang Vịt...cứ KCN Bắc Bộ mà quết...mới mong ngủ ngon...
Nhưng...lại nhưng...KCN nó cũng chả tăng mạnh mẽ...chả có sóng thần...mà toàn cà giựt cà tang...chẳng có Tướng của người giàu sang gì hết...nản

Đại khái,
Mọi miss sóng market đều do tư duy ù lì thế thôi.
Anh thấy B vẫn leader TT nhưng dòng tiền "sẽ"chảy vào hàng cơ bản tăng trưởng tốt:VCS PNJ MWG.
"Tôi ko chạy theo quả bóng đang bay ,mà tôi sẽ đến đợi trước nơi nó sẽ đến".
Đoán vui anh nhé: Quả Bóng Trump sẽ đến nơi nào? Liệu có là vị Tổng Thống Mẽo đầu tiên vào tù bóc lịch khi đang trong nhiệm kỳ hay ko? Em thấy chủ đề này đang sốt...dẻo. Mon men kiếm ăn, nhưng ko tìm ra cái vía nào hưởng lợi,

Status
Not open for further replies.
Back