Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Nhớ lời anh Tôn Vũ, trang đầu tiên ảnh có nói: Muốn thắng thì phải có được lòng dân. Miu có cao, Kế có sâu đến mấy...mà dân không theo cũng thất bại.
Vậy mà...anh Gà ảnh lại thốc đít Consumer chứ không phải Bank...Anh Gà ơi...Anh Gà ơi...lẽ nào anh lại không đọc Binh Pháp Tôn Vũ...
huhuhuhuhuhuhuhuhuhu

Tại vì anh HL đánh chuẩn hơn cụ Duẩn...Đánh thẳng vào lòng quần chúng...
Quần chúng chỉ chịu xuống xác khi Banh càng dẫn lối...
Em nghĩ: Anh Gà đã nhận ra điều này. Nếu đánh vượt 1000đ, thì ảnh sẽ dụng Banh Càng để thốc.
Tiếc là em zai lại đi tôn thờ Tôn Thị Nở... đen vẫn hoàn đen...:20:
Uhh,nếu chọn lại thì cũng là Bank.
Vì đợt này có món tiền lớn nên chỉ nghĩ đến cp có thanh khoản và leader TT.
Coi như mình chơi Poker,mà mỗi lá bài lật ra là mỗi ngày GD của TT.Từ lúc anh vào bank đến ngày mai hàng về hết là 7 ngày.Cho 7 lá bài.
Hôm nay đã lật 6 cây bài rồi,nên anh biết thế trận mình nên làm sao....và đã làm sao ...rồi.
Đừng nghe con số 1000 mà mất cảnh giác,lúc này là lúc cảnh giác cao độ,cho dù vượt qua đc 1000 mình cũng luôn ở vị thế an toàn.

Uhh,nếu chọn lại thì cũng là Bank.
Vì đợt này có món tiền lớn nên chỉ nghĩ đến cp có thanh khoản và leader TT.
Coi như mình chơi Poker,mà mỗi lá bài lật ra là mỗi ngày GD của TT.Từ lúc anh vào bank đến ngày mai hàng về hết là 7 ngày.Cho 7 lá bài.
Hôm nay đã lật 6 cây bài rồi,nên anh biết thế trận mình nên làm sao....và đã làm sao ...rồi.
Đừng nghe con số 1000 mà mất cảnh giác,lúc này là lúc cảnh giác cao độ,cho dù vượt qua đc 1000 mình cũng luôn ở vị thế an toàn.
Dạ, em hô to vậy thôi, chứ acc có 100 củ.
Đen thì cũng phải duy trì luyện tập kung-fu anh HL ơi...bỏ đi thì nó mai một...
Đi chơi đến 2020 quay lại, oánh đấm bậy bạ chắc bị anh zai Bò Hường ảnh cười cho...xấu hổ lắm ạ!!!

Status
Not open for further replies.
Back