Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Anh Bé Giàu đừng thèm HDG...
Anh Bé Giày hãy nhìn PNJ...và múc
10 năm nữa, không có một đối thủ nào xứng tầm...
10 năm nữa, VNI về 230...
10 năm nữa, PNJ lên 2,3tr...
Lí do: Thiên hạ mua Gold cất gầm giường...né khủng hoảng... Tin được em lần này không?
Mình ít khi quay lại mã đỉnh cao lắm :)), không phải sở trường nữa hehe, cám ơn anh gợi ý. Biết đâu 1 ngày lại có cảm hứng :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Buồn đến mức...không có động lực đổi Nick...anh Chánh ơi...
Nhìn bà cuôn lâng lâng, mà chỉ muốn tung châng đạp nhoát...như anh Trung...
Triết lý, Sướng Mình Ên là triết lý xứng đáng...tạt vào vách núi...Hãy như anh Trung!!!
Người ta mua hàng tâm trạng hào hứng vui vẻ thì cũng tốt mà anh. :4:
Chả có nhẽ bắt Thượng đế vừa bỏ xèng đua giá xanh - tím, vừa khóc tu tu coi sao đặng? :21:
Anh dạo này Đắc Đạo Tà rồi nhe, đôi bạn cùng tiến với anh Pò, chúc mừng...:113:

Mình ít khi quay lại mã đỉnh cao lắm :)), không phải sở trường nữa hehe, cám ơn anh gợi ý. Biết đâu 1 ngày lại có cảm hứng :))

Tiếc nhỉ...
Em mới hoàn thành bản báo cáo chuyên sâu về Giá Trụy Tàng Hình của em PNJ...
Sắp tới, em sẽ thuyết trình trước Hội Đồng Thẩm Định...
Chắc lại bị bác bỏ rồi...haizzzz
PNJ mà không xứng đáng 2.3tr/cổ...thì không có cuôn Vàng Bạc nào xứng đáng...haizzz
Sao lại ít người nhận ra...trân rung của người khổng lồ...người thống trị...đến thế nhỉ???
Thank you, anyway!!!

Tiếc nhỉ...
Em mới hoàn thành bản báo cáo chuyên sâu về Giá Trụy Tàng Hình của em PNJ...
Sắp tới, em sẽ thuyết trình trước Hội Đồng Thẩm Định...
Chắc lại bị bác bỏ rồi...haizzzz
PNJ mà không xứng đáng 2.3tr/cổ...thì không có cuôn Vàng Bạc nào xứng đáng...haizzz
Sao lại ít người nhận ra...trân rung của người khổng lồ...người thống trị...đến thế nhỉ???
Thank you, anyway!!!
Anh nói cũng có lý, nhưng quý 1 sang năm or mọi năm nó đều có sóng :)), anh cứ thuyết trình đi, có gì em bổ sung thêm

Anh nói cũng có lý, nhưng quý 1 sang năm or mọi năm nó đều có sóng :)), anh cứ thuyết trình đi, có gì em bổ sung thêm

Quy định của Pháp Lựt xứ Vịt Lam...lẫn Hiến Tế Pháp của Hời Hợt Phưn là: Không được mua cổ phiếu có liên quan đến Phưn, không được trục lợi Acc của Phưn dưới mọi hình thức, mọi đối tượng (liên quan trực tiếp lẫn chân trái chân phải...).
=> Thế nên, nếu muốn tư lợi cá nhân, thì mềnh phải thuyết trình làm sao cho bọn Hời Hợt Phưn...nó chê...nhiều vào. Em thấy anh Bé chê là em mê dzoài...hihi...Múc hay không múc...thì chỉ có chời biết, đất biết...và bọn Hời Hợt Phưn nó biết... :(((

Hot boy soi hàng tốt lắm :113::113:
Từ ngày lấy vợ khéo còn bén hơn :21:
À mà căn hộ mua ở đâu mà view đẹp thế?
Nói đáng tội anh ạ, thôi thì cuối tuần này đưa vợ ra HN chơi có dịp thì kể sau.
Trước khi cưới vợ có hứa 1 câu "không để cuộc sống gia đình lên xuống theo từng con sóng" nên phải chọn hàng bình bình thôi =)))

Status
Not open for further replies.
Back