Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Em thấy anh HL cơ cấu từ P sang B là không hợp lý.
Cơ bản sóng hồi thì trụ không chạy xa, có lẽ tư duy của ảnh "nhanh" quá :1:
Mình lại thấy anh ấy sáng suốt. P lên vì đội lái kẹp nặng quá mà thôi, Bank là lựa chọn hợp lý cân bằng giữa risk và return. Giá dầu wti, 60 usd/thùng, PVD vẫn lỗ. PVS khá hơn nhưng lợi nhuận ko nhiều đâu.

Mình lại thấy anh ấy sáng suốt. P lên vì đội lái kẹp nặng quá mà thôi, Bank là lựa chọn hợp lý cân bằng giữa risk và return. Giá dầu wti, 60 usd/thùng, PVD vẫn lỗ. PVS khá hơn nhưng lợi nhuận ko nhiều đâu.
Bản chất anh HL không phải "đầu tư" để chiến theo FA.
Giữa T3 và T13, là rất khác nhau.
Mà thôi, cứ NAV tăng là khỏi care những thứ khác :21:

Kết quả TK mình lãi gần 1 tỷ rùi.Hy vọng lãi 3 tỷ,hen...hihi
Nếu đúng vậy, thì tỉ suất cũng chưa tới 7%, với danh mục "1mil Banks", em có nhớ nhầm không nhỉ?
Riêng con Gà, vùng 90 đến giờ đã 5% rồi, mỗi thanh khoản không cao bằng.
Em chọn P cho T13, có lẽ vậy nên góc nhìn phiến diện quá :21:
Vui thôi, chứ không có ý gì khác anh nhé! :1:

Bản chất anh HL không phải "đầu tư" để chiến theo FA.
Giữa T3 và T13, là rất khác nhau.
Mà thôi, cứ NAV tăng là khỏi care những thứ khác :21:
Vì bản thân anh ấy ko chắc là case này sẽ thành công. Anh ấy best lớn, 1 triệu bank đấy thầy Rai, vứt tầm đấy tiền vào P thì khác gì đánh bạc. Trong đám trụ bây giờ, MMs và đội lái muốn giữ thị trường cửa sáng là B thôi vì dù gì B giá cũng gần với mức giá có thể nắm lâu.

Vì bản thân anh ấy ko chắc là case này sẽ thành công. Anh ấy best lớn, 1 triệu bank đấy thầy Rai, vứt tầm đấy tiền vào P thì khác gì đánh bạc. Trong đám trụ bây giờ, MMs và đội lái muốn giữ thị trường cửa sáng là B thôi vì dù gì B giá cũng gần với mức giá có thể nắm lâu.
Thiết nghĩ ko nên bàn về vị thế của người khác nữa thầy ạ. :1:
Mình dừng ở đây nghen.

Status
Not open for further replies.
Back