Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Không phải ạ, Sầu Riêng Mình Ên thôi...không liên quan gì đến bà chị cả.
Năm sau bà chị giàu lắm, giàu kinh hồn khiếp vía luôn là khác...Đợi đến đầu năm đã, khai lộc mí con, em zai sẽ trọn ra 1 con để hodl til die...như TL4 nhóe!:113:
Chúc thành công và viên mãn...Nhớ đi nhậu với Lãnh Đạo Tài Ba...có kèo hay...bảo đảm. Quẻ đã dự báo điều này!!!
hi hi, nghỉ rồi sao e??
Lo tập trung vào chuyên môn chính đi, chị nghe nói 1 nằm quân sĩ nằm chơi chỉ đợi Cờ Bạc vào tháng chạp tháng giêng thôi nha :21:,
Chứng thì ko đủ độ phê cho thỏa cái hưng phấn của e đâu, vậy nên cứ cô đơn mình ên đi nha :2cool_burn_joss_stick:, chỉnh răng cần ưu tiên BS -vcer là được

Tặng chị đại, người mới đặt xe anh Vova. Bài của Thơ Phương (Betsy Graseck - Morgan Stanley, 1 Facebooker trong làng Finance, nổi tiếng nói tiếng Việt như tiếng mẹ đẻ)
http://www.thesaigonposts.com/2018/11/phuong-tho-tro-lai-vai-iem-ve-hang-xe.html
Cậu này nói đúng cái là cùng 1 thương hiệu nhưng tiêu chuẩn bán ra ở Mỹ, ở Châu Âu nó khác ở Việt Nam. Nên các cụ ở mua xe Việt Nam cứ Honda của Nhật với GM của Mỹ là buồn cười.
Còn kêu xe ở Việt Nam đắt đỏ cũng đúng.
Nhưng cái cần nhất là chê chất lượng LuX A2.0 thì .... đã có gì đâu mà chê :24::24::24:

Sợ...nỗi sợ thiêng về mặt Huyền Bí thôi anh HL...thoát được đại nạn 2019 cái đã. Giàu có tính sau...
Tư nhiên lòi đâu ra 1 con Hợi tổ chảng...em hành động theo trực giác mách bảo luôn. Lỡ đen thì chịu thôi!!!
chị thích e mới này, giờ entry rum cũng hạp

hi hi, nghỉ rồi sao e??
Lo tập trung vào chuyên môn chính đi, chị nghe nói 1 nằm quân sĩ nằm chơi chỉ đợi Cờ Bạc vào tháng chạp tháng giêng thôi nha :21:,
Chứng thì ko đủ độ phê cho thỏa cái hưng phấn của e đâu, vậy nên cứ cô đơn mình ên đi nha :2cool_burn_joss_stick:, chỉnh răng cần ưu tiên BS -vcer là được
Tạ tỷ tỷ!!!

Cậu này nói đúng cái là cùng 1 thương hiệu nhưng tiêu chuẩn bán ra ở Mỹ, ở Châu Âu nó khác ở Việt Nam. Nên các cụ ở mua xe Việt Nam cứ Honda của Nhật với GM của Mỹ là buồn cười.
Còn kêu xe ở Việt Nam đắt đỏ cũng đúng.
Nhưng cái cần nhất là chê chất lượng LuX A2.0 thì .... đã có gì đâu mà chê :24::24::24:
Cô nhé, cậu gì :21:

• Like
Reactions: TTN
em vẫn theo dõi hàng ngày nhé. Chưa có hàng để phím room thoai
cơ bản là em ko có nhã hứng cmt trên này mà, chị nhặt cmt của em để đặt cờ cho cuộc chơi t11, t12 của ace vc nên chị folow theo beat của e là vậy.

cơ bản là em ko có nhã hứng cmt trên này mà, chị nhặt cmt của em để đặt cờ cho cuộc chơi t11, t12 của ace vc nên chị folow theo beat của e là vậy.
dạ thấy mọi người bàn tán sôi nổi vụ mua xe A Vova, em lại nổi hứng tính toán xem tài chính có đủ mua không. Chứ năm nay may vẫn giữ được cái nhà ạ. Bay mất 1 cái sổ tiết kiệm, qua mấy ae trong cty đi coi hàng về thấy khoái lắm, 2 ông đặt cọc mỗi ông 50 tr. kiki

không đâu Anh, có mấy quỹ đang me có cú PANIC - bán hoảng của dân tình nữa là vào đấy. Thanh khoản đang kiệt ntn nếu có bán hoảng thì là cơ hội rất lớn.

ái chà... em sợ nó trượt 1 phát, anh nói vậy đỡ lo...

Ý là sao anh? tèo dài ạ?
Thời điểm cuối năm trước, đầu năm sau đều là điểm khởi tạo.
Trend tăng đã kéo dài 2 năm 2016-2017. 2018 bắt đầu điều chỉnh. Vùng kháng cự FB (61.8%,50%) có thể coi là khá mạnh.
Nhưng quy tắc của em là cắt tại 880.85 (khá sát với FB 50%) thì khởi tạo tèo trend (tháng). Ngoài ra, mấy thứ phụ trợ (RSI, ADX...) cũng không đẹp. Vì thế, nếu không có luồng gió mới lật kèo, em thấy ...xấu. Nhẹ thì đi ngang, nặng thì tèo.
Đấy là Index nói chung, còn câu chuyện mỗi nhà thì chịu.

Status
Not open for further replies.
Back