Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Em giả vờ tí để tự an ủi bản thân vì hàng mua hổm rày không tăng tẹo nào hehe

Dòng dầu, oil tầm này chắc đúng còn đúng BSR thôi. Nhưng đây là game dài, thoái vốn, vào ETFs, nâng hạng, có điều ko hợp với cách đánh nhanh gọn của anh, hợp với chị TTN hơn "mua vứt đó"
BSR có đứa classmate mới chuyển từ phó ban tài chính tập đoàn về đó mà cũng không thân nên ngại hỏi.
Hôm nọ thấy nó đang đi tìm chỗ gửi tiền lãi cao :21:

Dòng dầu, oil tầm này chắc đúng còn đúng BSR thôi. Nhưng đây là game dài, thoái vốn, vào ETFs, nâng hạng, có điều ko hợp với cách đánh nhanh gọn của anh, hợp với chị TTN hơn "mua vứt đó"
Thầy Xanh nhìn rộng ra một tí...phò lơ anh Gà một tí...sẽ thấy rấu hiệu...
Liệu các anh có thừa cơ...đánh bung nóc VN30...để dẫn dụ ròng tiền đổ vào Emerging Markets??? Nếu vậy, thì khơi nguồn từ trụ...và lan tỏa sang BCs...Mid & Penny tạm quên là vừa...
Just đoán mò...theo vía...hihi

Liệu các anh có thừa cơ...đánh bung nóc VN30...để dẫn dụ ròng tiền đổ vào Emerging Markets??? Nếu vậy, thì khơi nguồn từ trụ...và lan tỏa sang BCs...Mid & Penny tạm quên là vừa...
Follow anh đó ở đâu?

Follow anh đó ở đâu?
Twitter...haizzz...bà chị ơi là bà chị ơi...
Cái vụ Fund tỷ đô...anh Gà ảnh quote lại, hôm sau lên báo liền há... mà đặc biệt, có anh quỹ to to cũng đồng thanh cồm ment phía dưới...hihi...lạ gứm???

Dễ lắm, gà cũ tục tục gạ gà mới vào xới :1:

Twitter...haizzz...bà chị ơi là bà chị ơi...
Cái vụ Fund tỷ đô...anh Gà ảnh quote lại, hôm sau lên báo liền há... mà đặc biệt, có anh quỹ to to cũng đồng thanh cồm ment phía dưới...hihi...lạ gứm???
À, hôm lâu có xem tweet của ảnh mà ảnh chìm quá so với mấy cây đa cây đề mình follow nên quên mất :21:

Dễ lắm, gà cũ tục tục gạ gà mới vào xới :1:
Bà cuôn đang quen dần với sideway tình thế...giờ có oánh BO cũng không dám lao theo...
Cuồn lại, nhóm Fund xứ Vịt, quy mô tầm vài trục chịu đô...đang đứng ngoài trờ sập...hihi...
Mà cái nhóm Fund xứ Vịt, có một đặc điểm rất là lạ: So bì NAV vs VN30 weekly, hoặc monthly...Hễ thua là phải xoắn...hihi...
Âm miu thuyết thuần túy anh trym nhóe...
Có điều em zai, vào khúc đen thui òi...Thủ vi Thượng Kế...hic

À, hôm lâu có xem tweet của ảnh mà ảnh chìm quá so với mấy cây đa cây đề mình follow nên quên mất :21:
Oánh í không bao chừ pót kèo đánh đấm...ảnh trỉ dùng Huyền Bí Trân Lý...để đập bàn...mà hui...hihi
Không biết Huyền Bí...thì đọc cũng vô tác rụng...nhóe chị iu!!!

Bà cuôn đang quen dần với sideway tình thế...giờ có oánh BO cũng không dám lao theo...
Cuồn lại, nhóm Fund xứ Vịt, quy mô tầm vài trục chịu đô...đang đứng ngoài trờ sập...hihi...
Mà cái nhóm Fund xứ Vịt, có một đặc điểm rất là lạ: So bì NAV vs VN30 weekly, hoặc monthly...Hễ thua là phải xoắn...hihi...
Bất kỳ quỹ nào cũng làm thế. Vậy nên anh Mark của tôi mới chê cười và khuyên a ma tơ không theo mấy anh quản lý quỹ :1:

Rất là chí lý, kịch hay còn ở phía trước :1:

Status
Not open for further replies.
Back