Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Cái nhà anh này đúng là không có lương tâm.
Tôi lỗ cả năm mà không phím cho gỡ lại cái.
Ơ...Ơ...Ơ...
Bà chị nhớ lâu...sầu lâu...mắng cũng nhức não...em zai sao dám...hụ hụ

Dám phím anh Bé...là bởi, dẫn đai...anh vẫn không khai...tội lỗi của kẻ chủ mưu...Chấp nhận, gặm sầu riêng một mềnh...he he... Không chởi, cùng lắm là chém nhát hui à...chém bằng dao bầu...mới u sầu...rầu rầu

Kào nó phím VIC còn gì, tại chị mãi yêu SDI :24:
SDI là phải có xe điện mới hay anh ợ...Trước em nhấn nhá chị mí lần rồi...haizzz
Xe xăng thì oánh VIC mới hợp...Vì...chẳng có lãi đâu mà cho SDI hạch toán...dòng tiền xe xăng sẽ âm trong vòng ít nhất 05 năm đầu...haizzzz
Xe điện thì khác...rất khác...haizzzz

SDI là phải có xe điện mới hay anh ợ...Trước em nhấn nhá chị mí lần rồi...haizzz
Xe xăng thì oánh VIC mới hợp...Vì...chẳng có lãi đâu mà cho SDI hạch toán...dòng tiền xe xăng sẽ âm trong vòng ít nhất 05 năm đầu...haizzzz
Xe điện thì khác...rất khác...haizzzz
Cho đến lúc này SDI chả liên quan gì đến xe cộ cả? :19:

Cho đến lúc này SDI chả liên quan gì đến xe cộ cả? :19:
Lý thuyết VRE...quá ư là lạc hậu...thưa Sure-Queen...hihi
SDI thì chỉ có 2 con đường tiềm năng...và chưa khái phá:
1. Nông Nghiệp
2. Xe Điện
=> Công Nghệ Cao... mới vươn đến được 1 vì sao...hihi...
=> Sắp tới, cho bán mí cái xe điện Klara...nữa cơ...
=> Về 15 chắc cuôn chim cú...hú hú hú
Ps: Riêng VIC lên 1trđ/cổ...khà khà

He he Xem cô lái đò và F319 đưa ra các lý do để lái đánh lên đầu vô lý hết, nên mình đoán là có đội sa lầy chỉ mong thoát thân :21:
Cô giáo chắc bàn với chú Kim ko ăn được thì hất luôn cái mâm vào mẹt thằng nào phá bĩnh chệ :24:

• Like
Reactions: TTN
Ơ...Ơ...Ơ...
Bà chị nhớ lâu...sầu lâu...mắng cũng nhức não...em zai sao dám...hụ hụ

Dám phím anh Bé...là bởi, dẫn đai...anh vẫn không khai...tội lỗi của kẻ chủ mưu...Chấp nhận, gặm sầu riêng một mềnh...he he... Không chởi, cùng lắm là chém nhát hui à...chém bằng dao bầu...mới u sầu...rầu rầu
Em không nói nhiều, chỉ hành động thui anh [emoji2957]

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Like
Reactions: TTN
oạch, vậy phen này game cờ bạc chắc tiêu đời ha @Xàm Xí :19:
Cái này ngoài tầm hiểu biết của em zai chị iu vấu ơi...
Nhưng cơ bản, em zai lại thích dụng Huyền Bí Cãi Lý Chân Bảo...để giải quyết mí tình huống như lày.
Kính nhờ bà chị tầm tra giúp em 2 cái Tuổi Âm Lịch sanh chánh xác của 2 phe (Chủ Mưu nhóe). Em sẽ thử thăm dò ý Thánh, ý Thần xem sao...hahaha

Cái này ngoài tầm hiểu biết của em zai chị iu vấu ơi...
Nhưng cơ bản, em zai lại thích dụng Huyền Bí Cãi Lý Chân Bảo...để giải quyết mí tình huống như lày.
Kính nhờ bà chị tầm tra giúp em 2 cái Tuổi Âm Lịch sanh chánh xác của 2 phe (Chủ Mưu nhóe). Em sẽ thử thăm dò ý Thánh, ý Thần xem sao...hahaha
cứ thoải mái chém theo view của em nhé, ko cần care các chỉ số phụ trợ khác ( )

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back